Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Giúp

bác cho e xin cac app sau : Medical dictionary , Haunted Camera , After Image Cam , Skull X-Ray Cam , Mood Caps , Shifts , SweetheartTM , Funding and Fundraisi.. mấy k điểm @@ mà kiếm wa h ko thấy ...nó k hiện ra app khác để làm lun@@...link file .ipa cũng lấy lun@@

tềnh hềnh là 2 hôm nay xài hma mà vào tapbooty vẫn bị cảnh báo là fake ip...có ai bị như vậy không

thớt cho em hỏi những app mình đã ăn rồi, mấy ngày sau tải lại thì không thấy được ăn nữa, vậy thớt có cách nào để được ăn nữa không ? Thank !!!!
Email : [email protected]

mình cũng bị y chang như bạn, xài HMA cứ cảnh báo bị face IP

Thực chất IP bị fblock do có nhiều người dùng, các bạn dùng HMA IP nước khác, chú ý nước nào lạ lạ thì lại OK! Bị chặn IP này thì kiếm IP khác cả trăm IP mà

Thực chất IP bị fblock do có nhiều người dùng, các bạn dùng HMA IP nước khác, chú ý nước nào lạ lạ thì lại OK! Bị chặn IP này thì kiếm IP khác cả trăm IP mà
thử ip nước khác rồi hình như vẫn bị bạn à

Chú ý, fake IP Taiwan FP app xuất hiện 2 lần Hello Kitty Carnival 82p và 78p, đồng thời bật tapbooty cũng xuất hiện app này, 150p. Để ăn 3 1 lúc các bạn mở 2 bên để vào pending, sau đó mở app sẽ 1 phát ăn 3.

đã share cho chủ thớt mma` ko thấy bác gửi mail hướng dẫn e vậy . e đổi IP nước khác rồi mà ko có app để tải vậy . cho e xin yahoo bác dc ko

chủ thớt cho em hỏi cùng một add, mà mình ăn bên Tawai rồi, face IP qua Singarpor mà sao cũng tải được bình thường, cũng có chơi thử nhưng điểm chẳng thấy cộng vậy thớt.

mới làm được 2 cái thì hết pin. Vãi thật !! Cái này có pay wa PZ ko ta?

Chỉ pay qua paypal nhé

- - - Updated - - -

chủ thớt cho em hỏi cùng một add, mà mình ăn bên Tawai rồi, face IP qua Singarpor mà sao cũng tải được bình thường, cũng có chơi thử nhưng điểm chẳng thấy cộng vậy thớt.

App đã tải thì không tải được lần 2 bất kể IP nào nhé

Mình mới down cái vpn về đã free 7 ngày thành công nhưng không thể fake ip nước nào cả toàn báo lỗi kết nối sever gì gì đó , thế là uidfake vào gia hạn đến tận 2015 cũng không được luôn , bác chủ giúp em với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,810
Latest member
Huynguyen1407

Most viewed of week

Most discussed of week