Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
Đã làm ref ! Fb mình là Phạm Đăng Phước
Mới làm cho ipad, iphone chưa làm :) mai tạo acc fb mới đã

Featurepoints: Chú ý, các bạn fake IP US và tải ngay app KEEK để đạt 300p nhé, chỉ có giá trị hôm nay, thông báo trên site:

DOWNLOAD KEEK FOR 300 POINTS: Get Keek for free (today only) and get a huge 300 points (US only). Plus, tell a friend to get an extra 150 points.

WIN 6000 POINTS: Share this post (press the 'Share' button) and comment with your referral code to be one of 10 people to get 6,000 points added to their FeaturePoints accounts. Open until June 18th 11:59PM EDT. Open worldwide.

Các bạn cho hỏi thêm? Xài IP nước nào bắt buộc phải dùng ACC itunes nước ấy à? Cứ chuyển đi chuyển lại thế apple biết lock thì toi mạng :(

Show phát ! Làm thử xíu hi

Các bạn cho hỏi thêm? Xài IP nước nào bắt buộc phải dùng ACC itunes nước ấy à? Cứ chuyển đi chuyển lại thế apple biết lock thì toi mạng :(

Chủ yếu sử dụng itunes US, còn khi download nó đòi itunes nước khác thì mới dùng. Bạn sử dụng itunes thoải mái, chắc chắn không lock.

- - - Updated - - -

Show phát ! Làm thử xíu hi

Chúc mừng, chịu khó fake IP và cập nhật bài viết của thớt thì thu nhập khá

quangky11 said:
Mình định mua HMA chiến PF nhưng ko biết cách mua và sử dụng bạn giúp mình nha mình là dơnline của bạn nè
Sao mình không thấy cột chuyển đổi tiền trong tabooty vậy bạn mình dc 1040p rồi
Vào Play rồi chơi xong mới đổi sang tiền được nhé! HMA bạn mua tại hidemyass.com

- - - Updated - - -

dtmmo said:
Hello davidjohn!

Mình đã cài tapbooty trên ios và android nhưng vào thì nó báo là thiết bị này bị cấm, 2 điện thoại đó mới toanh à, davidjohn hướng dẫn mình cách khắc phục nhé.

Cảm ơn davidjohn.

Cái này lạ đây, trừ khi điện thoại của bạn bị ai đó bóc tem lén lút chơi món này trước khi bạn mua về

đã làm ref cho bạn. FB là Thanh tung nhé!
[email protected] gửi mình vài chiêu với bạn nhé? với bạn chỉ cách lập itunes us mình với.
thanks.

đã làm ref cho bạn. FB là Thanh tung nhé!
[email protected] gửi mình vài chiêu với bạn nhé? với bạn chỉ cách lập itunes us mình với.
thanks.
Đã share, check mail nhé! Itunes US bạn dùng itunes tải 1 app free nào đó rồi tạo acc như bình thường, chọn quốc gia là US, đồng ý thay đổi rồi search code US ở trang whitepages.com điền vào

nhờ thớt giúp đỡ mình vụ này với. mình vừa mua hma rồi cài đặt như hướng dẫn. bật vpn lên dc rồi nhưng ko vào trang nào cung ko dc "ko kết nối dc " mà vào phần vpn trên iphone cũng ko thấy ip các nc để mình face. có phải muốn face ip nc nào thì phải bật ở pc xong mới vào dc trên dt ? đạng dịnh tối nay sẽ lấy 3gs về chiến và làm ref cho thớt vì máy đang dùng đã ref ng khác mất rồi :(

nhờ thớt giúp đỡ mình vụ này với. mình vừa mua hma rồi cài đặt như hướng dẫn. bật vpn lên dc rồi nhưng ko vào trang nào cung ko dc "ko kết nối dc " mà vào phần vpn trên iphone cũng ko thấy ip các nc để mình face. có phải muốn face ip nc nào thì phải bật ở pc xong mới vào dc trên dt ? đạng dịnh tối nay sẽ lấy 3gs về chiến và làm ref cho thớt vì máy đang dùng đã ref ng khác mất rồi :(
Bạn làm như hướng dẫn trang 1, mở iphone vào setting/ cài đặt chung/VPN rồi add IP các nước vào, có thể chọn PPTP, nếu không được thì chọn L2TP

trang 1 có thấy chỗ nào chỉ add ip các nc đâu bạn. mình chưa hiểu lắm. bạn có hình ko ?

mình làm dc rồi thank chủ thớt nhé
à quên có cần add hết ko hay mỗi vùng 1 ip thôi bạn. vd arizona có mấy ip thì chỉ cần add 1 thôi hả bạn

Last edited by a moderator:
trang 1 có thấy chỗ nào chỉ add ip các nc đâu bạn. mình chưa hiểu lắm. bạn có hình ko ?

mình làm dc rồi thank chủ thớt nhé
à quên có cần add hết ko hay mỗi vùng 1 ip thôi bạn. vd arizona có mấy ip thì chỉ cần add 1 thôi hả bạn

1 nước chỉ cần 1 IP, riêng US bạn chọn 1 IP ở New York, 1 IP ở vùng khác, vì IP Mỹ nhiều IP có thể app khác nhau.

- - - Updated - - -

Đã reg nick làm ref cho chủ thớt.
Nhờ bác mail cho mình tips và cách down apps paid để kiếm đc nhiều point hơn nhé. Thanks bác :D
FB: Mike John
Mail: [email protected]

Check mail, đã share nhé

nhocmatnau said:
bạn gửi mình xin vài chiêu 2 trang trên với đc ko? mình đã ref cho bạn rồi. FB là Thanh Tung.
email của mình là: [email protected]
với bạn chỉ cách mình đky tài khoản itunes các nước với.
cảm ơn bạn rất nhiều.

Check mail, đã share

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,926
Latest member
Lavide

Most viewed of week