Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
mình hỏi ngu chút nhé. định mua 3gs về làm mà có vài thánh bảo làm mau hư máy. huề vốn là cùng. bác có ý kiến gì ko ạ ? vì e cần ý kiến người trong cuộc chứ mấy thánh đấy chả làm mà phán ko nên em muốn xác nhận lại thôi :)

Người trong cuộc là mình đây, đang xài 1 con 3GS, ai nói mau hư máy là bốc phét. Quy trình của món này là tải ứng dụng về cài, chỉ có tốn ít pin thôi. Còn ứng dụng cài xong là xóa, không ảnh hưởng gì. Còn tốn pin thì thay vì tải ứng dụng, bạn chơi game, lướt web, xem phim cũng tốn như vậy!
Riêng về khoản kiếm tiền thì do khả năng của bạn, thay vì để điện thoại chơi game cho hết pin thì bạn kết hợp tải ứng dụng có thêm thu nhập là quá tốt rồi

- - - Updated - - -

IP sell ở đâu mà 2tr vậy bạn . m đang tính mua đây .

Lên mạng search thiếu gì bạn, ở đây có vẻ tin tưởng http://dvs.vn/khuyen-mai.html

bạn ơi cho mình cái yahoo với

Mình chuẩn bị mua cái 3gs nè.
Cậu có thể làm clip hướng dẫn từ đầu luôn ko..
Chứ nói tải này tải kia thấy ảo quá

Oánh dấu...............................................

Xin cái email chia sẻ cách lấy point của app có phí nhé chủ thớt mail [email protected] thanks

e đăng kí theo link của a rồi. Có gì hướng dân e vơi

.

oánh dấu phát :binhsua119:

7$/day sao 50$ 1 tháng vậy :binhsua119:

chém gió tí thui, hehe
Thể loại down app IOS nó chỉ ùa qua vài ngày thui..Như featurepoint ấy. Mới làm 1day đã đủ min, sau đó thì 2day sau đó là 3day..sau đó là 1 tuần.....và giờ thì tháng mới đủ min 5$
Còn pé này thì không biết sao. IP US app 10x và 20x có cả 30x nhiều.

- - - Updated - - -

bán 3gs 16g ở vĩnh long nè mua hơm :))
Vĩnh Long giờ hổ báo dzữ dzậy bạn!

Đã ref theo thớt

lần đầu kiếm đc paypal:binhsua121:

thanks chủ thớt

"3. Đối với app có phí, số point rất cao:
Thỉnh thoảng fake IP, nhất là IP Mỹ sẽ xuất hiện app có phí, ví dụ mất 0.99$ itunes sẽ được 800 point hoặc 2.99$ được 1500 point. Thông thường, các bạn đều bỏ qua app này vì lấy đâu ra itunes paid để trả nhưng mình đã có cách cheat để vượt qua bước này, không trả tiền mà vẫn down app cộng point được, point cực khủng nhé, cái này ưu tiên cho ref, sẽ gửi kinh nghiệm qua email."
có bác nào được thớt share cái này chưa vậy . mình thấy nhiều app tính phí .
Dự là thớt viết để câu ref
:binhsua117:

Mình chuẩn bị mua cái 3gs nè.
Cậu có thể làm clip hướng dẫn từ đầu luôn ko..
Chứ nói tải này tải kia thấy ảo quá

Có hình ảnh trực quan rồi mà bạn, còn tải thì cứ nhấn vào download thôi

- - - Updated - - -

Đã ref cho thớt, chia sẻ mình ít kinh nghiệm nhé. email : [email protected]

Xin cái email chia sẻ cách lấy point của app có phí nhé chủ thớt mail [email protected] thanks

Ok, xuất hiện app có phí chia sẻ ngay

- - - Updated - - -

7$/day sao 50$ 1 tháng vậy :binhsua119:

chém gió tí thui, hehe
Đã nói cái này tùy người, 50$ là áp dụng với newbie đó

- - - Updated - - -

Thể loại down app IOS nó chỉ ùa qua vài ngày thui..Như featurepoint ấy. Mới làm 1day đã đủ min, sau đó thì 2day sau đó là 3day..sau đó là 1 tuần.....và giờ thì tháng mới đủ min 5$
Còn pé này thì không biết sao. IP US app 10x và 20x có cả 30x nhiều.

- - - Updated - - -

Vĩnh Long giờ hổ báo dzữ dzậy bạn!

Thời gian đầu app nhiều nên cứ tranh thủ, sau đó ít app thì mình sẽ update app thường xuyên và cách tải để cộng point

- - - Updated - - -

"3. Đối với app có phí, số point rất cao:
Thỉnh thoảng fake IP, nhất là IP Mỹ sẽ xuất hiện app có phí, ví dụ mất 0.99$ itunes sẽ được 800 point hoặc 2.99$ được 1500 point. Thông thường, các bạn đều bỏ qua app này vì lấy đâu ra itunes paid để trả nhưng mình đã có cách cheat để vượt qua bước này, không trả tiền mà vẫn down app cộng point được, point cực khủng nhé, cái này ưu tiên cho ref, sẽ gửi kinh nghiệm qua email."
có bác nào được thớt share cái này chưa vậy . mình thấy nhiều app tính phí .
Dự là thớt viết để câu ref
:binhsua117:
Đã có bạn được share rồi, nói là bí quyết chứ cũng chỉ là thủ thuật đơn giản mà thôi

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Thời gian đầu app nhiều nên cứ tranh thủ, sau đó ít app thì mình sẽ update app thường xuyên và cách tải để cộng point

- - - Updated - - -

Đã có bạn được share rồi, nói là bí quyết chứ cũng chỉ là thủ thuật đơn giản mà thôi
e làm ref của anh rồi, hd e down app co phi với.
mail: [email protected].

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

e làm ref của anh rồi, hd e down app co phi với.
mail: [email protected].

sao hết nhận dc point rồi :-S fake VPN rồi, làm đầy đủ mà, lúc chiều còn nhận đc 6k point giờ làm hoài ko lên point

ref

sao hết nhận dc point rồi :-S fake VPN rồi, làm đầy đủ mà, lúc chiều còn nhận đc 6k point giờ làm hoài ko lên point
cũng đang bị giống bác làm không lên point

Cũng ko lên point dù đã tải và đăng ký đầy đủ.
P/S: Appstore sao tải chậm quá. Mình dùng wifi cáp quang mà tải cái app cả tiếng

bạn làm lên được 7$ kiểu j giỏi thế.... em mới được 4$ là max rồi @@

- - - Updated - - -

bạn làm lên được 7$ kiểu j giỏi thế.... em mới được 4$ là max rồi @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member