Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
da ref cho thot. mail minh cách lead mấy app có phí nào.
[email protected]

Thank bạn, sẽ email sớm

- - - Updated - - -

bạn làm lên được 7$ kiểu j giỏi thế.... em mới được 4$ là max rồi @@

- - - Updated - - -

bạn làm lên được 7$ kiểu j giỏi thế.... em mới được 4$ là max rồi @@

Mỗi người có 1 cách làm khác nhau, càng làm càng có kinh nghiệm nên tải được nhiều

- - - Updated - - -

sao hết nhận dc point rồi :-S fake VPN rồi, làm đầy đủ mà, lúc chiều còn nhận đc 6k point giờ làm hoài ko lên point

Vẫn cộng point đều đều mà bạn

em làm theo các bước bác chỉ nhưng đến lúc down app thỳ nó hiện ra 1 cái trang
Uh oh. rồi tiếp là 1 cái hình thằng da đen lấy tay che mặt. trường hợp này là sao ??? ( em làm trên ip4s)

Nó có paid qua PP unverify không vậy bác
Pay hết nha bạn, yên tâm đi

- - - Updated - - -

em làm theo các bước bác chỉ nhưng đến lúc down app thỳ nó hiện ra 1 cái trang
Uh oh. rồi tiếp là 1 cái hình thằng da đen lấy tay che mặt. trường hợp này là sao ??? ( em làm trên ip4s)

Bạn khắc phục theo cách này xem, vào Tapbooty, nhấp vào icon menu ở góc phải (biểu tượng 3 dấu gạch ngang), chọn Reset Tapbooty, sau đó vào login lại.

:binhsua85:Bác có yahoo k ra yaho em hỏi tí . Em tải bluetask mà nó báo ram fai 2gb :( . Có cách nào không

Chủ thớt cho mình hỏi trình tự kiếm diểm mấy app của US đi. Mình dùng VPN US --> click down --> tắt VPN chờ down xong --> mở VPN US --> chạy app khoảng 40s --> vào lại tapbooty mà ko thấy điểm tăng lên. Làm khoảng 5 6 cái app thì chỉ dc 1 cái. Mình làm sai j rồi phải ko :binhsua76:

Xin cái email chia sẻ cách lấy point của app có phí nhé chủ thớt mail [email protected] thanks
Đã đăng ký dưới ref của thớt và đưa mail rồi nhưng mà có thấy email chia sẻ kinh nghiệm download app tính phí đâu nhỉ....
Thớt nói có bạn nhận được rồi mà sao mình vẫn chưa nhận được nhỉ, hay là bận quá không gửi đc

:binhsua85:Bác có yahoo k ra yaho em hỏi tí . Em tải bluetask mà nó báo ram fai 2gb :( . Có cách nào không

Dùng Iphone đi nha bạn, giả lập khó ăn lắm

- - - Updated - - -

Chủ thớt cho mình hỏi trình tự kiếm diểm mấy app của US đi. Mình dùng VPN US --> click down --> tắt VPN chờ down xong --> mở VPN US --> chạy app khoảng 40s --> vào lại tapbooty mà ko thấy điểm tăng lên. Làm khoảng 5 6 cái app thì chỉ dc 1 cái. Mình làm sai j rồi phải ko :binhsua76:

Bạn để ý app có mục signup đăng ký gì thì phải làm hết, nếu không cộng point thì tắt ứng dụng đó đang chạy ngầm rồi fake IP vào tapbooty, chọn lại app đó để download/open lên chạy như ban đầu

- - - Updated - - -

Đã đăng ký dưới ref của thớt và đưa mail rồi nhưng mà có thấy email chia sẻ kinh nghiệm download app tính phí đâu nhỉ....
Thớt nói có bạn nhận được rồi mà sao mình vẫn chưa nhận được nhỉ, hay là bận quá không gửi đc

Đúng là do bận quá, khi nào có app phí bạn nào yêu cầu thì mình mới share

Đúng là do bận quá, khi nào có app phí bạn nào yêu cầu thì mình mới share
Mình có mấy cái app có phí rồi bạn ah ví dụ như cái 1701, 9817,5563...........như vậy có đủ để được share không vậy

không có androi up cho ai có vậy

Sáng giờ tải được 2 quả app 931 point và 330p ngon lành mà quên mất tên app, sau khi tải chỉ cần chạy 30s, nhưng đặc biệt là phải đăng ký app bằng email mới cộng point

Up proof mới cho các bạn khí thế nào, tối qua đến giờ chỉ làm 1 tiếng mà được chừng này

Giả lập không chiến được món này, chỉ sử dụng Iphone thôi nha bạn, đầu tư đi 3GS có 2 triệu à

- - - Updated - - -

Đã up proof nhé, rút instant ngay lập tức nên yên tâm. Min là 1 $

Tối mua 3gs, điên quá rầu :|

Sáng giờ tải được 2 quả app 931 point và 330p ngon lành mà quên mất tên app, sau khi tải chỉ cần chạy 30s, nhưng đặc biệt là phải đăng ký app bằng email mới cộng point

Up proof mới cho các bạn khí thế nào, tối qua đến giờ chỉ làm 1 tiếng mà được chừng này

Nghe chừng xin thớt share cách chia sẻ vượt qua app tính phí mà khó quá nhỉ thớt bảo gặp app thì thớt mới share đã pm rồi nhưng mà vẫn chẳng thấy đâu.

Bạn post tên app lên xem nào :)

Nghe chừng xin thớt share cách chia sẻ vượt qua app tính phí mà khó quá nhỉ thớt bảo gặp app thì thớt mới share đã pm rồi nhưng mà vẫn chẳng thấy đâu.

Bạn đã gặp app phí chưa>?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week