Tutorial HOT Kiếm 10$/ngày với PhotoRewards trên Iphone/Ipad (mới, point cực cao, min pay thấp, có TUT)

sao mình tải 3 app từ đêm qua đến giờ chưa có thông báo nhỉ

đã ref cho thớt nhé và có cash đầu tiên

app poshmark nhap poscode la gi vay bac em cu bi loi cho ay hoai ai khong cho dang ky

ah cho mình hỏi nhé tầm cài ứng dụng bao lâu thì có thông báo . Mình cài từ tối qua sáng nay cũng chả có thông báo nhưng nó mất cái download còn cái upload ảnh mình up lên thì dc cộng point luôn . sáng nay cài 4-5 cái mà giờ chưa có thông báo

ah cho mình hỏi nhé tầm cài ứng dụng bao lâu thì có thông báo . Mình cài từ tối qua sáng nay cũng chả có thông báo nhưng nó mất cái download còn cái upload ảnh mình up lên thì dc cộng point luôn . sáng nay cài 4-5 cái mà giờ chưa có thông báo
Khoảng 1 tiếng, có khi 1 ngày một số app mới có thông báo. Ngoài ra một số app không có thông báo nhưng thực chất đã được xác nhận rồi, nên các bạn thỉnh thoảng vào lại app để ý xem nút download mất thì upload hình lên để cộng point nhé.

Hic chờ thông báo lâu quá ah, mới đc thông báo có 2 app và đc nhận bouns từ ref code của ad topic thôi , tất cả có 12 app đã tải chờ hôm qua tới giờ 1 ngày rưỡi rồi >w<

Ai ref thì ref code hộ mình nha đc 660-3998 point khi nhập code của mình : jumpmilk
Cám ơn rất nhìu

Hic chờ thông báo lâu quá ah, mới đc thông báo có 2 app và đc nhận bouns từ ref code của ad topic thôi , tất cả có 12 app đã tải chờ hôm qua tới giờ 1 ngày rưỡi rồi >w<
Khi tải app về xong bạn phải dùng VPN fake IP rồi mới mở app nhé, xem lại app đó đã từng tải chưa?

chắc chắn một điều là bạn chưa đúng quy trình nên nó không xác nhận, hoặc các app đã ăn ở trang khác sẽ không ăn được ở photorewards

Khi tải app về xong bạn phải dùng VPN fake IP rồi mới mở app nhé, xem lại app đó đã từng tải chưa?
có mở fake vpn chứ chỉ tắt khi tải thôi, >w< có mấy app chưa bao giờ tải bên tapbooty,featurepoint mà cũng hok thấy thông báo, cũng làm được nhưng chỉ có mấy app thôi hôm qua tới giờ chỉ có 3 app thông báo +bouns thưởng từ code của david

có mở fake vpn chứ chỉ tắt khi tải thôi, >w< có mấy app chưa bao giờ tải bên tapbooty,featurepoint mà cũng hok thấy thông báo, cũng làm được nhưng chỉ có mấy app thôi hôm qua tới giờ chỉ có 3 app thông báo +bouns thưởng từ code của david

Các app nên chơi trong 1 phút qua các bước đầu nha bạn, hoặc đăng ký facebook theo yêu cầu

Hôm nay Photorewards có cập nhật, nếu vào bằng IP VN sẽ ít app. Fake IP sang US có app Paramon 230p, Family 150p, Gumulon 150p và nhiều app khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week