Tutorial HOT Kiếm 10$/ngày với PhotoRewards trên Iphone/Ipad (mới, point cực cao, min pay thấp, có TUT)

Hiện nay PhotoRewards có trò Free Slot Machine rất hay, cứ 24h được chơi 1 lần, quay số ngẫu nhiên để có point thưởng, riêng hôm nay thớt được tới 2000p từ trò này.

Vào Myaccount, để ý phần From The Slot Machine

Nhấp vào và gõ spin,nhấp post sẽ được chơi, tổng cộng 1 ngày chơi được 10 lần

Khi nào 1 hàng có 3 số trùng nhau sẽ cộng point, trò này ngẫu nhiên nhưng được cái lần nào cũng được point

Last edited:
sáng nay ăn hơn 2000 point nhờ cái trò quay số, trúng liền được 3 phát như vầy, ka ka

Bạn may mắn nhỉ, mình được 1300p. Cái này mà có nhiều iphone thì ăn đậm
bác davidj chơi 3 máy mà, ăn đậm rồi còn gì., chắc e phải mươn thêm 3 máy của chị với a của em thôi để kiếm thêm trò này

thằng này còn chiến ngon không thớt, muốn mua 1 con Ipad để chơi thử, có gì chia sẽ kinh nghiệm qua yahoo dc ko vậy

thằng này còn chiến ngon không thớt, muốn mua 1 con Ipad để chơi thử, có gì chia sẽ kinh nghiệm qua yahoo dc ko vậy
Mua ipad đi bạn, nghe đồn ipad nhiều điểm hơn iphone :D Nếu nó sống khoảng 2 3 năm nữa mà ngày nào bạn cũng chơi với ngày nào cũng có app để down thì 2 năm là lấy lại vốn

Thớt ơi, cậu có gặp trường hợp lỡ tay nhấn sai email paypal để nhận tiền về chưa? Nếu gặp thì cậu làm sao? Tớ nhấn thiếu chữ .vn rùi thì làm sao nhỉ?

bạn nào ref nhập code "onegame" cho mình được nhận ngay 900k point đến 3000k point và mình sent cho 0,4$ ngay. nhanh chân nhé, mình lever 5 rồi đấy. Ủng hộ nhé các bạn

tình hình là hôm nay xài thêm con ipad của bà chị, từ tối qua đến h mới được có hơn 4$ ak, quay số thì chỉ được hơn 400k point hết may mắn rồi, còn vướng 5 app nó éo chịu xác nhận, ăn bên iphone được mà qua ipad hôm nay nó làm sao ấy, confied rất chậm, không hiểu???????

tình hình là hôm nay xài thêm con ipad của bà chị, từ tối qua đến h mới được có hơn 4$ ak, quay số thì chỉ được hơn 400k point hết may mắn rồi, còn vướng 5 app nó éo chịu xác nhận, ăn bên iphone được mà qua ipad hôm nay nó làm sao ấy, confied rất chậm, không hiểu???????
Bên Iphone có App 1k7 mấy Point mà bên Ipad hình như ko có thì phải ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,383
171,436
Latest member
revanag0101
Back
Top Bottom