Tutorial HOT Kiếm 10$/ngày với PhotoRewards trên Iphone/Ipad (mới, point cực cao, min pay thấp, có TUT)

Có thể 2 app này bạn đã từng tải trên máy nên giờ không được cộng point được, rất đáng tiếc
mình mới làm lần đầu tiên luôn hok chỉ có app này mà mình thấy các app khác đợi thông báo lâu quá thấy mất hút luôn >w<

kinh nghiệm trong 1 buổi làm cái này là tải app + load app xong thì cứ tải app tiếp theo chờ thông báo từ photo reward rồi vào upload hình, tuy chậm nhưng điểm rất cao, thông báo hoàn thành từ photo reward thương 30s- 1phut có khi 1h đến 2h nên các bạn đừng vội xóa app đã tải đi, cái này chỉ cần 3 4 app là đủ tiền chuyển về paypal :)

Có chương trình nào giả lập trên PC để chiến nó không vậy Thread !?

Có chương trình nào giả lập trên PC để chiến nó không vậy Thread !?
mua cái ipad 4 mà chơi....IOS đó...ra tiệm là có liền mà thiếu cha gì

mua cái ipad 4 mà chơi....IOS đó...ra tiệm là có liền mà thiếu cha gì
Đệckk.. anh mà giàu có để mua IPAd thì anh éo thèm MMO đâu em giai o_O

kinh nghiệm trong 1 buổi làm cái này là tải app + load app xong thì cứ tải app tiếp theo chờ thông báo từ photo reward rồi vào upload hình, tuy chậm nhưng điểm rất cao, thông báo hoàn thành từ photo reward thương 30s- 1phut có khi 1h đến 2h nên các bạn đừng vội xóa app đã tải đi, cái này chỉ cần 3 4 app là đủ tiền chuyển về paypal :)
Chính xác, cứ tải nhiều đợi thông báo sau nha các bạn, có cái đến 1 ngày mới có thông báo. Tải 2-3app là đủ min pay thôi!
App mới xuất hiện thớt sẽ update ngay tại topic

david cho mình hỏi để app chờ thông báo thì mình đổi ip các nước khác được không vì làm ké feature, tapbooty kiếm thêm khi chờ đợi :)

david cho mình hỏi để app chờ thông báo thì mình đổi ip các nước khác được không vì làm ké feature, tapbooty kiếm thêm khi chờ đợi :)
Không ảnh hưởng gì cả, vì tải app xong thì server của nó đã ghi nhận rồi.

Thông báo mới là thớt mới lên level nên bạn nào nhập bonus code của mình sẽ có tới 660p thưởng. Ref ngay nha các bạn!

Chú ý: Sau khi cài xong, các bạn nhập ngay bonus code này vào sweettank để nhận từ 660-1000 point thưởng, có 660p thưởng rồi chỉ cần tải thêm 1 app là đủ min pay. Do mình đã tải nhiều app nên có level rất cao, nếu các bạn nhập bonus code của người khác thì chỉ được dưới 200p thôi, đồng thời nhập bonus code này các bạn được xác nhận là ref của mình, sẽ hưởng mọi chế độ ref tốt nhất sau này (bí quyết khắc phục pending, cách tải app có phí, cách fake IP để có nhiều app)

Mình đang sài Revo max của HKPHONE, hệ điều hành Androi thì có chiến được ko thread ?!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back