Got Paid HOT Kiếm 10$/ngày với APPCASHER trên ANDROID (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có pr

cài thử blue stack trên laptop nó cứ báo ko tương thích card màn hình, update đầy đủ driver mà cũng zậy :binhsua43:

hầu như app nào liên quan đến việc đặt vé máy bay hay khách sạn... như booking, hotels, expedia hotels. expedia hotels and flights cả PKR 3D POKER. còn nhiều cái nữa bạn ạ. Bạn có ăn được những app đó k? có kinh nghiệm share mình nhé

mấy cái poker ấy chỉ cần vào đăng nhập như khách vào đến bàn chơi rồi out ra là được, còn những cái như booking tớ cũng it khi ăn được lắm gần như là hên xui, lần gần đây nhất tớ ăn được là chỉ việc đăng ký account rồi search linh tinh, mấy cái đấy và Job giờ rất khó ăn

30p la dc 1$ roi nhung ma eo bit no pay hay ko thui vi lam nhieu acc nen :( khong co HMA chan vai

mấy cái poker ấy chỉ cần vào đăng nhập như khách vào đến bàn chơi rồi out ra là được, còn những cái như booking tớ cũng it khi ăn được lắm gần như là hên xui, lần gần đây nhất tớ ăn được là chỉ việc đăng ký account rồi search linh tinh, mấy cái đấy và Job giờ rất khó ăn

Bạn ơi mấy con slots deluxe với blood sao mình không lead dc nhỉ.Có yahoo không cho mình hỏi với.Thanks

Bạn ơi mấy con slots deluxe với blood sao mình không lead dc nhỉ.Có yahoo không cho mình hỏi với.Thanks

con slot deluxe chỉ cần mở lên cho nó load vào trò chơi là được, cái blood brother thì login vào cho nó load them 1 tý nhé con này cộng point chậm kinh khủng luôn đó

con slot deluxe chỉ cần mở lên cho nó load vào trò chơi là được, cái blood brother thì login vào cho nó load them 1 tý nhé con này cộng point chậm kinh khủng luôn đó

Hôm nay mình bật VPN lên nước nào nó cũng báo fail, có ai giống minh ko?

Con deluxe có fai là làm con 84point k?Hix mình cho nó vào rồi mà sao k lead nhỉ :(

đánh dấu ///////////////////////////////////

Hiện tại thằng appcasher này cài hết mấy app dễ cũng chỉ hơn 1k 1 chút. Nếu miss vài con thì coi như không đủ min.
Và with pp thì wait khoảng 24h-48h. Lúc nhập mail xong thì nhớ vào mail confirm nếu không nó ko send $ về. :)

Hiện tại thằng appcasher này cài hết mấy app dễ cũng chỉ hơn 1k 1 chút. Nếu miss vài con thì coi như không đủ min.
Và with pp thì wait khoảng 24h-48h. Lúc nhập mail xong thì nhớ vào mail confirm nếu không nó ko send $ về. :)

Cày hết của em nó hơi bị chua luôn đấy , rate thấp vãi chuyển quan thằng khác là vừa rồi

k có ip @@ .....................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member
giaminh81

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week