Got Paid HOT Kiếm 10$/ngày với APPCASHER trên ANDROID (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có pr

co xai hma k vay ban ban huong dan minh mua hma di

- - - Updated - - -

cac ban cho minh hoi lam sao de mua hma vay

Cái thằng này mình tải hàng chục app về và mở ra hơn 1 phút nhưng k bao giờ cộng points cả? tốt nhất tránh xa

Vậy là nó die rồi hả bạn

Chưa mình làm vẫn công point bt nhưng mà không có HMA nên làm 1 acc được 1$ nản

không chiến được trên IP hả bác

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

có cả yêu cầu ngầm của nó sao? bạn cho xin 1 chút kinh nghiệm đi, thanks

ví dụ: bạn để ý có 1 số app điểm cao mà nó chỉ yêu cầu là download and start. Thường thì bật lên thoát ngay nó sẽ ko cộng point, mà bạn phải để xem game có tutorial ko, nếu có thì phải làm theo cho đến hết tutorial của nó, hoặc có cái bắt đăng nhập.
Điển hình khó xơi như thằng Tribez ngoài việc chơi 1 đoạn tutorial nó xong nó sẽ đòi đăng nhập qua facebook, bạn chỉ cần đăng nhập vào rồi out ra là được, có thể nó chưa tính điểm ngay đâu, net araki nhiều app nó delay lâu lắm (5-10 phút :) )

ví dụ: bạn để ý có 1 số app điểm cao mà nó chỉ yêu cầu là download and start. Thường thì bật lên thoát ngay nó sẽ ko cộng point, mà bạn phải để xem game có tutorial ko, nếu có thì phải làm theo cho đến hết tutorial của nó, hoặc có cái bắt đăng nhập.
Điển hình khó xơi như thằng Tribez ngoài việc chơi 1 đoạn tutorial nó xong nó sẽ đòi đăng nhập qua facebook, bạn chỉ cần đăng nhập vào rồi out ra là được, có thể nó chưa tính điểm ngay đâu, net araki nhiều app nó delay lâu lắm (5-10 phút :) )
Mình app nào cùng down xong là mở ra chơi khoảng 1 phút, cái nào có tutorial mình cũng xem cho hết, rồi cái nào signup mình cũng đk luôn. Có cái mải chơi quá đến 5 phút luôn. Vậy mà vẫn k được cộng, ngày hôm sau vào cũng vẫn thế bạn ạ

Mình app nào cùng down xong là mở ra chơi khoảng 1 phút, cái nào có tutorial mình cũng xem cho hết, rồi cái nào signup mình cũng đk luôn. Có cái mải chơi quá đến 5 phút luôn. Vậy mà vẫn k được cộng, ngày hôm sau vào cũng vẫn thế bạn ạ

cụ thể là các cái nào bạn ko được cộng point, liệt kê thử xem biết đâu tớ làm được :)

cụ thể là các cái nào bạn ko được cộng point, liệt kê thử xem biết đâu tớ làm được :)

hầu như app nào liên quan đến việc đặt vé máy bay hay khách sạn... như booking, hotels, expedia hotels. expedia hotels and flights cả PKR 3D POKER. còn nhiều cái nữa bạn ạ. Bạn có ăn được những app đó k? có kinh nghiệm share mình nhé

Đều đều 1h ~ 1$ với HMA và máy ảo

Có bạn hướng dẫn cài rồi mà bạn, tìm bên computer skill ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,978
173,035
Latest member
giaminh81

Most viewed of week

Most discussed of week