Got Paid HOT Kiếm 10$/ngày với APPCASHER trên ANDROID (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có pr

Các bạn chú ý nhé. Đủ 1k points rewards luôn. Ko cố. nếu bạn được 1k2points nó sẽ bắt bạn làm thêm 800points nữa mới cho rewards. Mình bị tình trạng như thế 1 device :(

Bạn ơi. cái này 1 mail mình làm đi làm lại nó có pay đủ không bạn. sao mình làm 10$ cho 1 mail 1 ngày mà hôm nay thấy pay về có 1$

1 mail minh co the lam nhieu lan duoc khong ban?vi minh lam 1 hotmail nhung lam nhieu lan, lan nao no cung bat confirm mail, h thi co ko goi confirm nua, dong nghia voi viec chuyen diem ve paypal khong duoc luon.
Nói chung appcasher mình không hiểu lắm. thường sau 48h là họ thanh toán. Mình đợi 3 ngày rồi chẳng có xu nào. Ngoại trừ 1 lần 1$

bạn oi, mình da dk theo link và code của bạn, bạn share mình tai lieu fake ip với nha, neu duoc thi share lun tai lieu hma voi, cho minh cai yahoo de pm nc voi nha

mình cài android bằng vituabox nhưng không rí copy 1 từ từ máy thật vào máy ảo android đc nhỉ ai biết cách ko chỉ với :)

Tôi khuyên các bạn đừng có lam appcasher này nữa, nó trả tiienf không đúng đâu, nó chỉ trả cho mình 50% thôi, nó lừa đảo đấy.

payment:
vẫn chơi được mà. nhưng hỏi cả nhà có cách nào để làm lại các app đã làm không?
mình chơi gặp app đã làm là làm lại không được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,894
172,973
Latest member
sayeed36

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week