• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event HOT>...head - tail với PAYWEB nào

Không bik sao, bạn ỉoh nói đúng đó. Mình get bonus PW tuy không nhiều chỉ có 0.25 LR và mình chơi đỏ đen là được 0.5 LR :) . ?Bạn thanh toán giúp. Số LR ở dưới chữ kí :D

Cám ơn anh em da gop y.minh onl trên mobi nên ko go tieng Viet dc.toi nay se pub het thong tin Cho anh em biet. VA noi them day la event Chu ko phai dich vu.

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:53 AM ----------

Không bik sao, bạn ỉoh nói đúng đó. Mình get bonus PW tuy không nhiều chỉ có 0.25 LR và mình chơi đỏ đen là được 0.5 LR :) . ?Bạn thanh toán giúp. Số LR ở dưới chữ kí :D

Minh Chua Lam song.ban binh tinh nhe

Thứ 1 : bonus anh em get lúc sáng hôm qua là hoàn toàn ko đụng chạm đến phần -8$ vì nếu kimtin ex từ sáng thì sẽ ko dính vào vụ -8$ này vì vậy,theo mình bonus lúc sáng kimtin vẫn phải bonus cho a e 0.25 vì đó là lỗi bên phía kimtin.
àh thế mình get lúc chưa bảo trì thế là k dính dáng tới :))

Đã tham rồi mà còn thâm tiền anh em, phí cao quá, 0.3$ mà cao cho 1.25$ ở đây đẩng lên phí thành 0.61$ thế mà ai chịu được, gởi chung thì cũng mất 0.5$ phí payweb là cùng, thêm 0.09$ phí ex, thêm 0.02$ về LR còn lại nó tt 0.64$ về LR còn mất 0.01$ phí nữa chứ. Như thế tiền 0.5$ phí chuyển payweb là hơi nặng rồi đấy, phuonglam1 nó vẫn ko lấy phí cao như thế đâu. Tham quá thì thâm. :| Lời quá thì thâm, cho nghĩ lại 0.11$ thì chấp nhận nè, còn 0.5$ xem thử phí có nặng lắm ko, phuonglam1 nó chỉ lấy 0.3$ thôi :|, ăn gì mà lắm thế có ngày mắc răng sâu răng đấy !

Đợt cuối cùng chia tay pw thì cho anh em chỗ thở với, chứ cứ dồn ép anh em tiền phí cao như vậy thì ai chịu được, nếu có thì tui cũng gom góp pw anh em đi ex cũng được thui, có gì đâu, bác phuonglam1 cũng lấy phí thấp ai ngờ bác này lấy cao thế. gớm.

Last edited by a moderator:
thế sao bạn k tự ex đi 1$ phí ý.
Đã tham rồi mà còn thâm tiền anh em, phí cao quá, 0.3$ mà cao cho 1.25$ ở đây đẩng lên phí thành 0.61$ thế mà ai chịu được, gởi chung thì cũng mất 0.5$ phí payweb là cùng, thêm 0.09$ phí ex, thêm 0.02$ về LR còn lại nó tt 0.64$ về LR còn mất 0.01$ phí nữa chứ. Như thế tiền 0.5$ phí chuyển payweb là hơi nặng rồi đấy, phuonglam1 nó vẫn ko lấy phí cao như thế đâu. Tham quá thì thâm. :| Lời quá thì thâm, cho nghĩ lại 0.11$ thì chấp nhận nè, còn 0.5$ xem thử phí có nặng lắm ko, phuonglam1 nó chỉ lấy 0.3$ thôi :|

Đã tham rồi mà còn thâm tiền anh em, phí cao quá, 0.3$ mà cao cho 1.25$ ở đây đẩng lên phí thành 0.61$ thế mà ai chịu được, gởi chung thì cũng mất 0.5$ phí payweb là cùng, thêm 0.09$ phí ex, thêm 0.02$ về LR còn lại nó tt 0.64$ về LR còn mất 0.01$ phí nữa chứ. Như thế tiền 0.5$ phí chuyển payweb là hơi nặng rồi đấy, phuonglam1 nó vẫn ko lấy phí cao như thế đâu. Tham quá thì thâm. :| Lời quá thì thâm, cho nghĩ lại 0.11$ thì chấp nhận nè, còn 0.5$ xem thử phí có nặng lắm ko, phuonglam1 nó chỉ lấy 0.3$ thôi :|, ăn gì mà lắm thế có ngày mắc răng sâu răng đấy !

Tớ 11$ còn 10.25 nè.hix ghê wa'

ac h get bonus nó vào tk bonus thế còn bonus k thế

sáng hôm qua mình cũng làm hai acc k liên quan đến bảo trì nha kimtin bonus đi:
lúc đó mình k chơi đỏ đen!mình get lúc 5h nha lúc đó chưa bị chia tài khoản hay trừ tiền!đang chờ bonus từ kimtin
2011.06.09 00:09:25
2011.06.09 00:16:39

Vậy bác kimtin có còn bonus khi get ở blog của bác không ta
có cậu ah...mình vẫn bonus nhưng giá cả sẽ tính khác tí nhé...đang nghiên cứu

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 05:06 PM ----------

cám ơn anh em đã vào góp ý...góp thì ít mà ném đá thì nhiều...tiền quan trọng thật nhưng đừng vì $ mà quay lại đánh nhau. mình sẽ trả lời từng câu hỏi một...mình chưa bonus vì muốn xem ý kiến anh em thế nào

Tớ 11$ còn 10.25 nè.hix ghê wa'

tieutuan...bắt đầu giải thích....cậu ex 5 acc về tới tài khoản mình là 11$..chính sác..tính theo interexchange là 11x0.95=10.45Lr đúng ko....pay cho bạn 10.25 tức là bạn thiệt 0.02Lr(số tiền quá nhiều) bạn biết nó vào đâu ko...nó chính là phí Lr trừ khi về tài khoản của mình...tức là mình phải tính toán sao cho phí đó chia đều.... bạn thiệt mấy...0.02Lr có nhiều nhặn gì...trong khi đó nếu trả bạn thêm 0.02 thì mình phải bù bao nhiêu bạn biết ko....0.62Lr..vì vậy bạn còn thắc mắc gì ko....
nói thêm bạn hiểu là các dịch vụ khác trước tính là A*0.90 mình tính là A*0,95 thì bạn biết(những tài khoản có $ lớn)

kimtin hôm qua bị trừ 8 $ hôm nay ko được cộng laị à, mình thấy mấy người nói hôm nay được cộng lại 8 $ đó

kimtin hôm qua bị trừ 8 $ hôm nay ko được cộng laị à, mình thấy mấy người nói hôm nay được cộng lại 8 $ đó

mình chưa vào acc...bạn nghe nói thôi ah..thế bạn đã thử chưa...muốn nói gì phải thực tế hãy nói

mình thấy rồi, có 2 người show proof , phương án của bạn định giải quyết thế nào thì đưa ra trước để còn xem xét chứ bạn cứ chờ hết người này người khác nói ra nói vào thì mất thời gian lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,021
171,075
Latest member
nhacaiuytin140
Back
Top Bottom