Help [hot] bonus ngay 0.3 $ khi re vn.ipannel

cha này scam rồi mod dzo vứt rác giùm bài này đi. Tui đăng ký cho nó nữa tháng nay có thấy nó trả xu nào đâu. Bác nào ức chế cứ cheat đường link của nó liên tục cho chết bà nó luôn đê

cha này scam rồi mod dzo vứt rác giùm bài này đi. Tui đăng ký cho nó nữa tháng nay có thấy nó trả xu nào đâu. Bác nào ức chế cứ cheat đường link của nó liên tục cho chết bà nó luôn đê
nnếu bạn tranh dành ref của mình thì ko cần phải như thế, trước nay mình tuyển ref chưa ai bảo mình scam cả, chẳng qua là limit paypal, mình bảo ae ref ai tin tưởng thì đk, ko thì thôi! có scam ai đâu

=)) ai cheat pay tiền về mail mình thu giá 18k nhé :) K hold, add yahoo mình để nói chuyện nếu bạn chưa biết pay về mail

Last edited by a moderator:
hôm nay mình đã gõ dc limit paypal. mình xin cảm on tất cả mọi ng đã tin tuỏng và ủng hộ mình trong xuốt thòi gian bị limit paypal.mình xin cảm on tất cả mọi ng và đã bonus xong mọi ng vào ủng hộ tiếp cho mình nhé thank!

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

Nguyen Gia Anh Bao
Pham Tuan
Nguyen Van Tai
Tran Duc Dat
Nguyen Duy Bao
PP: [email protected]
Mong nhận được sớm từ bác
acc paypal của bạn có vấn đề mình ko send dc tiền bạn xem lại nhé

---------- Post added at 02:16 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

Đã REF cho bồ.
nick: whitepig
LR: U6855471 (Bonus qua LR thì quá tốt)
(Đã làm xong mấy cái khảo sát)
paypal của bạn có vấn đề nhé

nnếu bạn tranh dành ref của mình thì ko cần phải như thế, trước nay mình tuyển ref chưa ai bảo mình scam cả, chẳng qua là limit paypal, mình bảo ae ref ai tin tưởng thì đk, ko thì thôi! có scam ai đâu
đã nhận được tiền bonus.Sr chú thớt vì đã hiễu lầm. Hợp tác lâu dài nhé

ten: trinh truong binh
LR: U2851553
phải chi chú thớt bonus hằng ngày thì anh em reg nhiệt tình hơn 1 tuần 1 lần lâu quá chú thớt à

đã nhận bonus nhưng mình nói đổi PP vẫn send qua PP đó :(

---------- Post added at 08:48 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

Đã ref và làm 1 số khảo sát
Họ Tên : Vo Tam
Ưu liên LR: U4612242

ten: trinh truong binh
LR: U2851553
phải chi chú thớt bonus hằng ngày thì anh em reg nhiệt tình hơn 1 tuần 1 lần lâu quá chú thớt à
nếu mà bạn dùng paypal thì mình sẽ bonus hằng ngày nhưng mà lr thì mình phải ex sang nói chung mất thời gian :D

bác chủ thớt cho em hỏi là nếu em đang ký (reg) theo link của bác, thì sau khi làm khảo sát cho bác, thì bác bonus cho em là như thế nào ạ? em chưa hiểu từ bonus. hihihi. newbine hơi ghà, các bác chém nhẹ cho. cảm ơn các bác.
Với lại cho em hỏi, em làm hết khảo sát lần đầu được 320 điểm, còn mấy cái ở mấy trang sau, nó ghi "chưa tham gia", nhưng khi em click vào tham gia, thì nó không tăng điểm, là như thế nào vậy mấy bác?
Đến khi nào thì mới có khảo sát mới khác để mình làm tiếp ạ? hay 1 nick chỉ khảo sát 1 lần? Nếu em đăng ký 2,3 tài khoản trên VN iPannel nhưng chỉ chuyển về 1 Paypal thì có được không ạ?
Em cảm ơn cả nhà.
Chúc mọi người sớm giàu to.hihihi

bác chủ thớt cho em hỏi là nếu em đang ký (reg) theo link của bác, thì sau khi làm khảo sát cho bác, thì bác bonus cho em là như thế nào ạ? em chưa hiểu từ bonus. hihihi. newbine hơi ghà, các bác chém nhẹ cho. cảm ơn các bác.
Với lại cho em hỏi, em làm hết khảo sát lần đầu được 320 điểm, còn mấy cái ở mấy trang sau, nó ghi "chưa tham gia", nhưng khi em click vào tham gia, thì nó không tăng điểm, là như thế nào vậy mấy bác?
Đến khi nào thì mới có khảo sát mới khác để mình làm tiếp ạ? hay 1 nick chỉ khảo sát 1 lần? Nếu em đăng ký 2,3 tài khoản trên VN iPannel nhưng chỉ chuyển về 1 Paypal thì có được không ạ?
Em cảm ơn cả nhà.
Chúc mọi người sớm giàu to.hihihi

Mình chỉ cần bạn đăng ký nick sau đó làm 3-4 cái khảo sát vì bạn phải tham gia làm khảo sát mình mới được nhận điểm giới thiệu bạn, bonus có nghĩa là thưởng mỗi nick bạn đăng ký và làm 3-4 ks mình sẽ thưởng 0.3$ mỗi ngày bạn có thể reset model để tạo 1 nick mới, vì mỗi địa chỉ ip chỉ tạo dc 1 nick thôi.Và bạn chú ý những khảo sát chữ đỏ mới được điểm, ks chữ trắng là ko có điểm đâu, tầm 5-3 ngày có 1 ks mới. 1 nick đk 2,3 tài khoản mà dùng 1 paypal thì khi check vn ipannel có thể họ sẽ ko gửi tiền cho bạn .

:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week