Help [hot] bonus ngay 0.3 $ khi re vn.ipannel

mình nói thật cái loại nhu bạn mình *** bao giò muốn làm ăn bảo vào xác nhận đã làm ks thì *** xác nhận bonus cái c à,rồi lại bảo cam quýt này nọ thử tự hỏi mình xem sao người ta dc bonus hết rồi mà mình chưa dc, còn những bạn nào đã làm với mình lâu rồi thì biết, chẳng bao giờ cam của ai 1 xu đến các bạn reg cả hơn chục nick lúc mình bị limit paypal mình vẫn trả đủ , anh em vẫn vui vẻ và reg đều, chẳng ai kêu ca gì cả.

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

bạn chích dẫn lại nick đk cho mình, nhớ xác nhận thêm đã làm ks

---------- Post added at 04:35 AM ---------- Previous post was at 04:30 AM ----------

bạn thân mến, cảm ơn bạn đã hợp tác và ủng hộ mình trong xuốt thời gian qua, ngay cả trong những lúc mình khó khăn nhất (limit paypal).Nhưng đáng buồn 1 điều là có lẽ anh em mmo vn sắp phải chia tay với vn -pannel bản thân mình mình cũng bị thiệt hại nhiều và ko muốn vậy.Lúc sáng ngay khi thức dậy mình ngồi nhà dùng 3g tuy ko vào check và bonus cho anh em dc nhưng mình vẫn vào thông báo dưới toppic là ngừng reg, vì vậy mình chỉ trả tiền reg cho ae reg trước ngày hôm qua thôi. bạn xem có những nick nào thì coment dưới toppic này

thằng khùng con mắt có vấn đề không vậy,có đọc kỹ cái báo danh của ta ko,khỏi cần bonus bố thí luôn đó mày ,đã sai còn tỏ vẻ nguy hiểm,hỏi mod vào xem có chỗ nào ta ko nói làm khảo sát ko,quả là con mắt có vấn đề hoặc ko bonus nói mẹ cho rồi,xem thử ai đúng ai sai nhé rồi nói chuyện với ta

thằng khùng con mắt có vấn đề không vậy,có đọc kỹ cái báo danh của ta ko,khỏi cần bonus bố thí luôn đó mày ,đã sai còn tỏ vẻ nguy hiểm,hỏi mod vào xem có chỗ nào ta ko nói làm khảo sát ko,quả là con mắt có vấn đề hoặc ko bonus nói mẹ cho rồi,xem thử ai đúng ai sai nhé rồi nói chuyện với ta
tốt nhất mày im, nếu ko cần bonus thì cứ send lại cho tao, tao nhận ok

---------- Post added at 08:29 PM ---------- Previous post was at 08:27 PM ----------

đã ref cho bác 1 vé
tên: nguyen van hoa
pp dưới chữ ký
báo danh thế này mà bảo là xác nhận làm hết ks à ? ngu thì im nhớ

mẹ tại sao ko bonus giỡn mặt hay sao thế,ref và khảo sát 4,5 cái hồi chiều giờ vẫn chưa thấy bonus
mày đúng là óc con chó,ghi quạch tẹt thế này mà mày nói ko có làm khảo sát,đúng là óc chó ko đọc cho kỹ mà còn tỏ ra nguy hiểm,ngu gì ko lấy mày,làm không cho mày ah,MOD vào xem thử thằng nào sai mà còn to mồm

thằng nào cũng sai. Đứa nói gà, bà nói vịt. chả thằng nào chịu bình tĩnh. Mod bó tay là phải. (Giọng điệu của 1 thằng lang băm ghé ngang)
Của tui nè: hai bác đừng có nóng tính thế, tính kỷ thật kỹ ra thì 0.3 usd không đáng cho mấy bác tranh cãi, mất tình anh em như thế, đúng không??
@bác zingzing: thay vì bác ngồi la ó, chửi này nọ, cho rằng người ta không bonus, thì theo ý tế nhị của mình, bác cứ vào chụp màn hình số điểm hiện tại. (vd 30đ), rồi lại làm cho người ta 4 khảo sát nữa (loại 2đ thôi, rất nhanh, vậy là có 38đ), rồi lại chụp màn hình lên đây. tăng số điểm là đã làm Ksat' đúng không nào? [1]
@bác chủ thớt: Người khác nóng tính thì mình nên nhu, như thế làm việc lâu dài, mình có lợi, người khác có lời, thuận cả đôi đường, nếu bác busy, chỉ cần lên 4rum, gõ 1 câu ngắn gọn: "anh em thông cảm giúp mấy bữa nha mình bận việc, xong là bonus ngay". [2]
từ [1]; [2]----> Đẹp cả đôi đường, đúng không??? hơi đâu lớn tiếng mệt óc, tức giận cho mệt. hihihihihihihihihihi.

@all: sao giới thiệu thêm referall bây giờ Vnipanel chỉ cho còn 25 đến 28 điểm thôi vậy mấy bác???
cái proof giới thiệu của em nè, các bác giúp với:

mày đúng là óc con chó,ghi quạch tẹt thế này mà mày nói ko có làm khảo sát,đúng là óc chó ko đọc cho kỹ mà còn tỏ ra nguy hiểm,ngu gì ko lấy mày,làm không cho mày ah,MOD vào xem thử thằng nào sai mà còn to mồm
tao bonus cho mày từ hôm qua rồi mày ko thích thì pay lại cho tao ko thì thôi, đừng vào đây sủa linh tinh nữa nhé ok :D

Xác nhận dùng anh Thuận
em làm reg cho anh từ ngày anh bị limit PP khi gỡ được anh liền Pm Bonus ngay !!!!

Bạn Zing Zing coi lại đi chứ chắc bị thất lạc đâu đó !!!!

tao bonus cho mày từ hôm qua rồi mày ko thích thì pay lại cho tao ko thì thôi, đừng vào đây sủa linh tinh nữa nhé ok :D
thôi mày có lỗi nói cho rồi,tao thề nếu sữa linh tinh tao ko phải con người,tại mày ko đọc kỹ tao pót thôi,nếu cõ nhã ý thì sorry tao 1 tiếng tao sẽ bỏ qua,lần trước cũng có 1 thằng ko đọc kỹ bài post của tao cuối cùng nó cũng đã sorry vì sự hỉu nhầm này đấy :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,089
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back