Ask hosting cho web film chiến ptu chấp nhận DMCA

zomplus

Junior
Reactions
117
MR
0.000
Domain thì cứ vô site Nga mà mua, Hosting thì EU nhé, có vài site cung cấp hosting server EU như eleven2.com, stablehost.com,... vô chiasecoupon.com để tìm cái coupon giảm đc vài chục % tiết kiệm đc khối tiền :D

Domain thì cứ vô site Nga mà mua, Hosting thì EU nhé, có vài site cung cấp hosting server EU như eleven2.com, a2hosting.com,... vô chiasecoupon.com để tìm cái coupon giảm đc vài chục % tiết kiệm đc khối tiền :D

bạn check chưa vậy, 2 site bạn đăng ở trên đều có chính sách dmca rõ luôn, như trang eleven2 sẽ cho ra đi trong 24h :p

yoyocodon

Junior
Reactions
106
MR
0.000
mua VPS ở Digital Ocean mà chơi, cài CP vào, vì VPS riêng, nên ko ai quan tâm mình up cái gì lên cả.
Giá có 5$ 1 tháng, mà ăn đứt 3 cái host nhảm *** kia, nó ko share % CPU cho ai, mình toàn quyền 100%
Nó có server Singapore, load như gió.

devil_lucifer

Junior
Reactions
226
MR
0.569
mua VPS ở Digital Ocean mà chơi, cài CP vào, vì VPS riêng, nên ko ai quan tâm mình up cái gì lên cả.
Giá có 5$ 1 tháng, mà ăn đứt 3 cái host nhảm *** kia, nó ko share % CPU cho ai, mình toàn quyền 100%
Nó có server Singapore, load như gió.
mới dính mấy phát abuse complaints đây nè ở đó mà ko quan tâm :eek:
"Please note that generating multiple abuse complaints in a short period of time may lead to your account being suspended."

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week