Ask hosting cho web film chiến ptu chấp nhận DMCA

thế thì toi rồi , mình mới chung với đứa bạn mua host nó 1 năm , định chạy mấy cái domail . :(

thế thì toi rồi , mình mới chung với đứa bạn mua host nó 1 năm , định chạy mấy cái domail . :(

đáng ra nên làm theo tháng thôi, bao giờ bị report thì nghỉ thôi, 1 năm thì o_O

thế domain mua ở đâu chiến được các bác :D
quốc tế .com .net thì dù ở đâu cũng có thể bị lock cả đều qua ICANN cả mà bọn này ở mĩ ... :eek: , nhỏ nhỏ thì ko sao đâu :p

thế không có chỗ nào chấp nhận à @@

bạn có thể who thử domain của mấy host lớn sẽ thấy họ không mua của mĩ :p

Domain thì cứ vô site Nga mà mua, Hosting thì EU nhé, có vài site cung cấp hosting server EU như eleven2.com, stablehost.com,... vô chiasecoupon.com để tìm cái coupon giảm đc vài chục % tiết kiệm đc khối tiền :D

Domain thì cứ vô site Nga mà mua, Hosting thì EU nhé, có vài site cung cấp hosting server EU như eleven2.com, a2hosting.com,... vô chiasecoupon.com để tìm cái coupon giảm đc vài chục % tiết kiệm đc khối tiền :D

bạn check chưa vậy, 2 site bạn đăng ở trên đều có chính sách dmca rõ luôn, như trang eleven2 sẽ cho ra đi trong 24h :p

mua VPS ở Digital Ocean mà chơi, cài CP vào, vì VPS riêng, nên ko ai quan tâm mình up cái gì lên cả.
Giá có 5$ 1 tháng, mà ăn đứt 3 cái host nhảm *** kia, nó ko share % CPU cho ai, mình toàn quyền 100%
Nó có server Singapore, load như gió.

mua VPS ở Digital Ocean mà chơi, cài CP vào, vì VPS riêng, nên ko ai quan tâm mình up cái gì lên cả.
Giá có 5$ 1 tháng, mà ăn đứt 3 cái host nhảm *** kia, nó ko share % CPU cho ai, mình toàn quyền 100%
Nó có server Singapore, load như gió.
mới dính mấy phát abuse complaints đây nè ở đó mà ko quan tâm :eek:
"Please note that generating multiple abuse complaints in a short period of time may lead to your account being suspended."

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,547
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back