Ask Host nào cho post sex (3x) nhỉ ? FSN, SLF ???

k3lvinmitnick

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Host nào cho post sex (3x) nhỉ ? FSN, SLF ???
Filesonic ,
Slingfile
FileJungle
Oron
FileServe

vote medifire, không có host nào cho up đâu coi chừng bị bắt đó.:binhsua162:

nghe nói thằng nào cũng cho :binhsua163:, mà nếu ko cho thì chắc chả thằng nào chơi :binhsua146:

nghe nói thằng nào cũng cho :binhsua163:, mà nếu ko cho thì chắc chả thằng nào chơi :binhsua146:
TOS của bọn chúng thế nào ?
Kinh nghiệm up của anh chị trên đó thế nào ? có bị nó delete hok ?

mediafire nhanh gọn lẹ

Host nào cho post sex (3x) nhỉ ? FSN, SLF ???
Filesonic ,
Slingfile
FileJungle
Oron
FileServe

vào đọc rule thì bít

tìm 1 vài 4rum post 3x :) xem có những host nào

Vẫn là lời khuyên cũ, tìm hiểu thật kỹ + động não trước khi hỏi

Đừng mở những topic như này , chỉ làm game cho người khác thôi

TRời sao k đọc đi toàn hỏi lạ! toàn bị chém!
fsn fs k cho thế ptu chơi host nào :))

XXX, Warez, Movie, Music đều là những thứ bất hợp pháp cả không cho up cái đó thì tự bơm tay quay clip rồi up cho lành, mà chưa chắc nhé! vẫn bị del file vì DCMA như thường.

thì lâu lâu cũng phải có 1 cái topic để nổi gió chứ. bình yên quá lại buồn

các host đó điều cho post hết bạn à Filesonic chắc nhiều người chơi nhất, trả tiền rất ok, lúc mình bắt đầu ptu mình đã chọn nó
Slingfile host này mình chưa chơi nên ko biết
FileJungle host này lâu lâu trả tiền trể 1 hoặc vài ngày, thằng filejunglegre hỗ trợ rất nhiệt tình trên wj
Oron host này bạn không nên chơi đâu, nó tính rank khó chơi lắm, min pay 100$ lận
FileServe cái này nó cheat lượt down của bạn dữ lắm, chơi dễ nản
filepost trả tiền nhanh ok, nhưng remote hay bị khìn khìn

tóm lại bạn nên chơi filesonic + filejungle trước, kiếm 1 host leech ( trên mạng share đầy) hoặc vô hội họ sẽ share site leech + auto cho bạn
mình chỉ biết bao nhiêu thôi. Chúc bạn sau này sẽ kiếm được nhiều nhé, lúc đầu mới chơi nhiều thứ ko biết lắm, mình cũng tìm trên google + vào đây hỏi mọi người mới có được chút cháo ăn đó :binhsua163:

các host đó điều cho post hết bạn à Filesonic chắc nhiều người chơi nhất, trả tiền rất ok, lúc mình bắt đầu ptu mình đã chọn nó
Slingfile host này mình chưa chơi nên ko biết
FileJungle host này lâu lâu trả tiền trể 1 hoặc vài ngày, thằng filejunglegre hỗ trợ rất nhiệt tình trên wj
Oron host này bạn không nên chơi đâu, nó tính rank khó chơi lắm, min pay 100$ lận
FileServe cái này nó cheat lượt down của bạn dữ lắm, chơi dễ nản
filepost trả tiền nhanh ok, nhưng remote hay bị khìn khìn

tóm lại bạn nên chơi filesonic + filejungle trước, kiếm 1 host leech ( trên mạng share đầy) hoặc vô hội họ sẽ share site leech + auto cho bạn
mình chỉ biết bao nhiêu thôi. Chúc bạn sau này sẽ kiếm được nhiều nhé, lúc đầu mới chơi nhiều thứ ko biết lắm, mình cũng tìm trên google + vào đây hỏi mọi người mới có được chút cháo ăn đó :binhsua163:
cháo yến hay cháo vi cá?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back