Ask Mn cho hỏi traffic ngoại thì dùng net nào mn nhỉ

Admaven nha. Traffic ngoại thì dùng bên này ok nè, t thấy mn nước mình cũng dùng bên này nhiều lắm nên ko cần lo về độ phổ biến nha. Rate cao với service nhanh nhẹn là điểm cộng lớn

Adsterra thằng này mất dạy. Auto chuyển hướng . Dùng vpn check site lướt lướt là biết
Như thế mới nhiều tiền hơn đấy bác, nhưng không thích thì mình có thể không dùng chế độ Ads Social Bar đó chỉ chọn đặt banner thôi

Adsterra thằng này mất dạy. Auto chuyển hướng . Dùng vpn check site lướt lướt là biết
Chuyển hướng là sao bác, Smartlink thì nó direct sang 1 domain khác rồi tới trang đích của advertiser mà

Chuyển hướng là sao bác, Smartlink thì nó direct sang 1 domain khác rồi tới trang đích của advertiser mà
Tức là khi người dùng click vào bất kỳ vị trí nào trên web nó đều chuyển hướng sang trang khác. Đó là loại quảng cáo Popunder của adsterra ,các net khác cũng có loại này.

Loại này hoạt động bằng cách khi người dùng click vào bất kỳ vị trí nào trên website thì nó bị chuyển hướng. Cái này thường dành cho các thanh niên hay bẫy cookie -> Nếu bác không muốn chuyển hướng thì đừng cài loại Ad này là nó không chuyển hướng thôi, chứ chẳng ai cài chuyển hướng vào web bác cả

Đừng có dùng loại này thì nó không chuyển hướng

1. Amazon Associates: Nếu bạn muốn quảng cáo sản phẩm từ Amazon cho khán giả quốc tế, Amazon Associates có thể là lựa chọn phù hợp. Bạn sẽ kiếm tiền từ việc quảng cáo sản phẩm Amazon thông qua liên kết và khi người dùng mua sắm thông qua liên kết của bạn.
  2. ShareASale: ShareASale là một mạng tiếp thị liên kết phổ biến với nhiều lĩnh vực khác nhau. Họ cung cấp nhiều cơ hội tiếp thị liên kết cho các sản phẩm và dịch vụ quốc tế.
  3. CJ Affiliate (formerly Commission Junction): CJ Affiliate là một trong những mạng tiếp thị liên kết lớn nhất trên thế giới và cung cấp cơ hội tiếp thị liên kết với hàng ngàn công ty quốc tế.
  4. Rakuten Advertising (formerly Rakuten Marketing): Rakuten Advertising là một mạng tiếp thị liên kết global với nhiều cơ hội tiếp thị liên kết trên nhiều lĩnh vực.
  5. ClickBank: ClickBank chuyên về các sản phẩm kỹ thuật số và e-commerce. Họ có nhiều sản phẩm quốc tế cho bạn quảng cáo.

Google adsense là ổn nhất còn gì. Trừ khi site ko đạt điều kiện tham gia GA thì bạn cứ tìm các network CPM ấy

Em chúc bác luôn gặp an lành và thành công nhá!
Xin phép được giới thiệu dịch vụ GDTG do nhu cầu Giao Dịch của anh em trong Forum, em nhận Trung Gian uy tín, tốc độ và công tâm tóp đầu cho anh em, mong được anh em ủng hộ ạ. Bên em đã ký quỹ bảo hiểm và tham gia Hiệp hội Trung gian - Dịch vụ MMO4ME anh em thoải mái giao dịch bên em nhá.
+ FB rep tốc độ để không lỡ kèo của anh em: https://www.facebook.com/hunggdtrunggian/
+ Zalo (đôi lúc rep lâu hơn bên FB 1 chút): https://zalo.me/0342685885

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom