Other [Hợp tác] Gomez peer <<< cùng lên active nhanh nào

Status
Not open for further replies.

phucam

Senior
Reactions
109
MR
0.000
Trước Khi Đăng Ký Xin Các Bạn Liên Lac [email protected] Để bít mình sẽ làm rè cho ai. CẢM ƠN
Theo các bác đã biết đã có 1 vài bạn chạy gomez lên active và nhận được tiền từ gomez <<<<<< một số bạn mới chán nãn vì chờ lên active (quá lâu)
Đây là cách giải quyết:
Theo những thông tin từ các ký cựu gomez và các 4rum nước ngoài thì mình được bít hiện nay gomez không còn tính 10% ref nữa <<<< nhưng lại cho active acc gomez của bạn nhanh hơn <<<< vì vậy mục đích của topic này là:
1. Các new member(như tớ) ref cho nhau
2. Mỗi bạn đang ký ở đây sẽ được 2 ref từ các bạn khác
3. Đăng ký qua Y!M: [email protected] <<< gửi email càng tốt (liên lac Y!M để bít bạn sẽ ref cho ai )

Hướng dẫn đăng ký (nguồn kiemtientrenmang.org)

Gomez là chương trình kiếm tiền theo kiểu “không phải làm gì”, bạn chỉ cần đăng kí account, tải về phần mềm và tiến hành cài đặt trên máy tính của mình. Gomez chỉ là một biểu tượng nhỏ ở bên dưới taskbar và số tiền được cộng vào tài khoản của bạn theo thời gian online, nhìn chung cách thức kiếm tiền của Gomez giống như Cashgopher. Nhưng thực chất Cashgopher là chương trình quảng cáo, khi bạn vào một trang web và tìm kiếm những thông tin thì Cashgopher tự động đưa ra những quảng cáo liên quan đến vấn đề bạn tìm kiếm. Còn Gomez không phải là chương trình quảng cáo, cũng không phải là virus … mà thực chất là để test tốc độ website và xu hướng tìm kiếm thông tin trên mạng của mợi người nên hoàn toàn không ảnh hưởng đến download hay tốc độ máy tính của bạn.

Giao diện như bên dưới, bạn điền đầy đủ các thông tin:

Tiếp theo bạn click Download để tải phần mềm như hình dưới:

Bạn click Download International như hình dưới nhé:

Sau đó bạn tiến hành cài đặt và đây là giao diện đăng nhập của bạn:

Bên dưới là giao diện account của mình đã Active. Lúc đầu bạn đăng kí Account status sẽ là Pending và khoảng một tuần sau account sẽ Active. Gomez sẽ thanh toán khi tài khoản của bạn có tren 5$ qua Paypal

À sau khi lên active mình sẽ chỉ các bạn xài gomez reload <<<< kiếm tiền nhanh hơn ^^
Một khuyến cáo không thiếu phần quang trọng: Nếu nhà bạn nào xài ip động thì đừng tắt modun cho đến khi len active(lên rồi thì cũng đừng tắt lun <<< chưa bít) ip mà cứ thay đổi là nó cũng inactive(coi như bị khóa) <<<< cái này thì tớ bị rồi

_Còn ai đã chơi từ trước mà thấy acc vẫn peding thì tạo lại acc mới chơi chung với bọn ớ nhé
Member:
1. phucam [2ref] ( )
2. killer8x [2ref] ( )
3. liemprohd [0ref] (liên lạc qua Email hoặc Y!M với mình gắp thanks]
4. thachquangvu[1ref] (https://www.gomezpeerzone.com/Apply.aspx?Referrer=thachquangvu)
5. stingg [1ref] (https://www.gomezpeerzone.com/Apply.aspx?Referrer=stingg)
6. minhtrisg2 [0ref] (https://www.gomezpeerzone.com/Apply.aspx?Referrer=minhtrisg2)
....[

Proof của duhero

Last edited by a moderator:
Up cái nè !!!

uppppppppppppppppp buối sáng cái nào

---------- Post added at 07:19 AM ---------- Previous post was at 06:43 AM ----------

uppppppppppppp tiếp <<<< topic k người vào thật chán ghê

upppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 02:21 PM ---------- Previous post was at 01:01 PM ----------

up chừng nào có khạch thì thôi uppppppppppppppppppppppppppppppp

mik cắm Gomez lên 5$ rùi mà vẫn pending...
Nhưng bây h k thấy 5$ đó đâu (ức quá gỡ bỏ nó luôn). Có ai biết tại sao k? :(

Cảnh báo: Ai mà chơi theo kiểu này có ngày Gomez Peer cấm VN luôn thì khỏi lấy tiền!
Lên active xong bảo "Gomez Scam" .hahaha!

Last edited by a moderator:
uppp cái buổi chiều

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

Cảnh báo: Ai mà chơi theo kiểu này có ngày Gomez Peer cấm VN luôn thì khỏi lấy tiền!
Lên active xong bảo "Gomez Scam" .hahaha!
cái này là hợp tác và k có chút cheat nào ở đây chỉ ref cho nhau ảnh hưởng gì dến việc cấm ip , chừng nào bạn su~ dung. các biện fap cheat kìa

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:46 PM ----------

mik cắm Gomez lên 5$ rùi mà vẫn pending...
Nhưng bây h k thấy 5$ đó đâu (ức quá gỡ bỏ nó luôn). Có ai biết tại sao k? :(
theo mình biết trạng thái "peding" là không thể thanh toán và tới cuối tháng là số tiền sẽ bị xóa k cộng dồn tháng sau bạn ah`... ban cu' thu~ tao 1 acc moi chơi với bọn tớ xem thế nào

up lện cái nào

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 07:28 PM ----------

uppppppp cái nào

vua ref xong
nhung ko hieu cach choi
ai huong dan ho minh

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

vua ref xong
nhung ko hieu cach choi
ai huong dan ho minh

vua ref xong
nhung ko hieu cach choi
ai huong dan ho minh

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------
. . .

vua ref xong
nhung ko hieu cach choi
ai huong dan ho minh
ban da~ dang ky roi^` phải không dơn load va` chay chuong trình chưa?

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

up 1 cái cho buổi tối nào

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 09:44 PM ----------

Uppppppppppppppppppp

Up lên nào !!!

uppppppppppp cái khuya nào

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

upppppppppppppppppppppp trc khi đi ngủ cái nào

Up cái nè !!!

up lên nào

---------- Post added at 02:22 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

up lên .

uppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

uppppppppppppppppppppppp

Up cái nè !!! Có gì PM phucam không được thì cứ PM: Sad_T_T_Sad nha !!! Mình sẽ hướng dẫn tận tình !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom