Other [Hợp tác] Gomez peer <<< cùng lên active nhanh nào

Status
Not open for further replies.
Bạn nên thấy rằng hình thức ref phụ này không khả thi cho lắm, một mình bạn solo có thể rất rất lâu mới được active

chưa kể 2 bạn sẽ ref phụ cho mình nữa, vì thế nếu chơi cái này mà đợi hưởng $ thì mất khối thời gian cho dù nó chả tác động gì đến máy móc =.=

mình solo hôm nay là ngày thứ 4 đã lên được 0.95$ :)), nhưng có bí kíp chứ không phải là nhiều ref nhé mà vẫn còn pending, thử hỏi được active nhận 1$ thì đến bao h >"<

Bonus cái hình này

Có bí kíp thì share cho anh em đi bạn ơi !

Bạn nên thấy rằng hình thức ref phụ này không khả thi cho lắm, một mình bạn solo có thể rất rất lâu mới được active

chưa kể 2 bạn sẽ ref phụ cho mình nữa, vì thế nếu chơi cái này mà đợi hưởng $ thì mất khối thời gian cho dù nó chả tác động gì đến máy móc =.=

mình solo hôm nay là ngày thứ 4 đã lên được 0.95$ :)), nhưng có bí kíp chứ không phải là nhiều ref nhé mà vẫn còn pending, thử hỏi được active nhận 1$ thì đến bao h >"<

Bonus cái hình này

chã ban xai auto reload hoặc sử dung gomeezreload fai k ... như thế thì acc của bạn sẽ k bao giờ lên active , nhìn sơ thì mình thấy hình như bạn xài gomezreload mới dc số tiền như zay , khuyến cáo bạn chưa lên active mà xài gomezreload thì sẽ k bao giờ len active mà còn bị inactive nữa đó

mình chả xài auto reload hay gomez reload gì cả, mình cũng chả biết cái đó là cái gì =.=, đang tính lên active pm bạn hỏi cái đó để tăng tiền nữa xem ?

chỉ cài soft vào máy rồi để nó chạy thế thôi

mình chả xài auto reload hay gomez reload gì cả, mình cũng chả biết cái đó là cái gì =.=, đang tính lên active pm bạn hỏi cái đó để tăng tiền nữa xem ?

chỉ cài soft vào máy rồi để nó chạy thế thôi
nếu như bạn k sử dụng 2 hình thứ của mình nói trên zay là bạn chay may' suốt 24h ah` thôi zay xoa gomez lun đi chạy chi tốn điện zay, điện lên giá rồi đó =))

nếu như bạn k sử dụng 2 hình thứ của mình nói trên zay là bạn chay may' suốt 24h ah` thôi zay xoa gomez lun đi chạy chi tốn điện zay, điện lên giá rồi đó =))

Bạn chả hiểu gì hết, công ty mình tới 20 cái server, mình chỉ cần cài soft vào 10 cái thôi là đủ hưởng, mà server thì không thể nào off được đúng không ??

Thế là hiểu rồi nhé !

Bạn chả hiểu gì hết, công ty mình tới 20 cái server, mình chỉ cần cài soft vào 10 cái thôi là đủ hưởng, mà server thì không thể nào off được đúng không ??

Thế là hiểu rồi nhé !
acc cậu chạy 1 acc trên nhiều sever nó cũng inactive đó , k tin cứ chờ cuối tháng thì bít <<<< nó nói đây là 1 hình thức "gian hồ" =))

upppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

up ái nữa đi công việc nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week