Other [Hợp tác] Gomez peer <<< cùng lên active nhanh nào

Status
Not open for further replies.
acc cậu chạy 1 acc trên nhiều sever nó cũng inactive đó , k tin cứ chờ cuối tháng thì bít <<<< nó nói đây là 1 hình thức "gian hồ" =))

bạn nói thế nào đó chứ mình đọc TOS của nó bảo 1 acc vẫn có thể chạy trên nhiều máy khác nhau,

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

mình đã đợi 4 tháng mà vẫn pending, nản luôn :|

Một khuyến cáo không thiếu phần quang trọng: Nếu nhà bạn nào xài ip động thì đừng tắt modun cho đến khi len active(lên rồi thì cũng đừng tắt lun <<< chưa bít) ip mà cứ thay đổi là nó cũng inactive(coi như bị khóa) <<<< cái này thì tớ bị rồi
cái này k pit bro kiếm đc bao nhiu từ nó, nhưng thấy là nội tiền điện mở modum vầy hoài cũng đủ huề vốn rồi
nếu có gì sai mong bỏ qua cho

pendding nó đâu có tính chừng nào active kia` bạn, pendding chừng 15 hay 30 hàng tháng là nó res về o ha`

mình đang chơi, nhưng không hiểu sau mình nhờ bạn bè ref khoảng 12 người thì bọn họ lâu active lắm, chắc nó ngán trả tiền. Lúc đầu có 2 đứa active, hiện tại thêm 6 đứa nữa. Mình thấy không kiếm tiền bằng cách treo rồi chờ nó + tiền dc đâu, kiếm ref rồi chờ họ lên active để đc cộng tiền.

Last edited by a moderator:
túm lại vẫn chưa có ai đc thanh toán phải ko , thấy nản cái này quá chạy nữa tháng rồi mà mới chỉ đc 0,1$ ko biết bg mới active nữa, các bác cho em hỏi là 1 tk đó mình cắm trên nhiều máy đc ko ( ví dụ ra quán nét cắm)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,409
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most discussed of week

Most discussed of week