• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Hóng quiz update và unlink tháng 12

anh em vào check quiz đi. nghe nói nó cho vào lại máy kênh bị đá tháng 12 rồi đó. thử xem có ai may mắn ko kìa

ông nào cũng bị đá sạch, cứ kêu than, mà tháng nào cũng hóng quiz, ảo thật. Kênh quiz xanh tươi, mới john đây, ai mua cho giá inbox đê

hóng nốt tháng cuối . quiz hứa r mà

Theo mình nghĩ nó đã mail là pay thì nó sẽ pay thôi :) , nó ko thất hứa đâu , hy vọng tháng này trở đi nó ko unlink kênh nữa , còn duy nhất 1 kênh hy vọng nó pay
Tới lúc pay nó nói lý do này nọ ko pay dc =))

image.png Mọi người vào check thử xem

hy vọng thớt ko bị thối mồm ^^!

ông nào cũng bị đá sạch, cứ kêu than, mà tháng nào cũng hóng quiz, ảo thật. Kênh quiz xanh tươi, mới john đây, ai mua cho giá inbox đê
join quiz hiện tại thì bao lâu nó trả lời vậy bác, em join cả tuần nay mà chưa thấy mail nó trả lời

Nhanh quá , 2-5 ngày nữa quiz lại update tiền rùi ^^ hy vọng nó ko unlink và pay đầy đủ cho anh em cái tết Bính Thân đầm ấm bên ny và gia đình ^^

quiz giờ còn 50k. tháng trước còn 120k.
đá 70k bá đạo @@

YouTube của các bác có bị chậm kinh không? Của em mới có báo cáo doanh thu đến ngày 6/1. Có khi nào sắp sửa đến ngày pay mấy ảnh lại dở chứng ko?

YouTube của các bác có bị chậm kinh không? Của em mới có báo cáo doanh thu đến ngày 6/1. Có khi nào sắp sửa đến ngày pay mấy ảnh lại dở chứng ko?
của em cũng mới tới 6-1. hóng quiz update cái.hơi bị hoang mang quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,985
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom