Hong quiz update và paid tháng 7 nào anh em.

Reactions
212
MR
0.301
Insuree Balance
0
hú. các bác. bơi vào đây hóng cho zui nào

tháng này dc 3 số đâu 7 không biết bao giờ e nó paid đây
thứ hai đk paid rồi bác. tháng 7 èo uột mà tháng 8 này chắc tệ hơn . chán quá.ytb dạo này $ ít thật

chuyển qua GA hết rồi, mấy bác này đu bám Quiz được lâu quá, anh em giờ đa số hóng 22-23 thôi
Mấy bác Quiz dạo này còn khấm khá nữa không, em qua GA cũng tháng vài dăm 3k

chuyển qua GA hết rồi, mấy bác này đu bám Quiz được lâu quá, anh em giờ đa số hóng 22-23 thôi
Mấy bác Quiz dạo này còn khấm khá nữa không, em qua GA cũng tháng vài dăm 3k
Quiz vẫn ăn ngon mà, từ ngày net làm chặt đến giờ box quiz chẳng có ai. Nhớ ngày trước 1 topic hóng quiz được mấy chục trang :D

Quiz vẫn ăn ngon mà, từ ngày net làm chặt đến giờ box quiz chẳng có ai. Nhớ ngày trước 1 topic hóng quiz được mấy chục trang :D
em cũng ăn được có 2 lần của quiz vì mới học youtube từ đợt tháng 7 năm ngoái đến giờ 1 năm 1 tháng rồi, em cũng vẫn nhớ mấy bác trong nhóm hóng quiz này chứ, có ông gì avata mặt xấu xấu đó chuyên lập top hóng nhỉ, giờ không thấy nữa :D

em cũng ăn được có 2 lần của quiz vì mới học youtube từ đợt tháng 7 năm ngoái đến giờ 1 năm 1 tháng rồi, em cũng vẫn nhớ mấy bác trong nhóm hóng quiz này chứ, có ông gì avata mặt xấu xấu đó chuyên lập top hóng nhỉ, giờ không thấy nữa :D
ừ chắc bị quét chết hết nên nghỉ rồi :D

Nhơz tầm này năm ngoái anh em hóng xôm vãi, có thớt của ông nào nặng vía lên đến gần 50 trang còn gì :)))))

update chưa các bác. sao login trắng tinh vậy trời. tháng trước 15 lúa về rồi sao tháng này không thấy gì hết vậy các lão.

Vừa check xong chưa thấy gì :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week