Rứa là bạn yêu cầu 1 lần rui. 21 ngày sau sẽ dc yêu cầu lần nữa. Yêu cầu lần 2 xong, cũng trong trang mã pin đó. Xuống phía dưới , có chữ ...form, bạn bấm vào nó ra đường dẫn khác. Diền các thông tin yêu cầu và up mặt trước cmnd lên, dùng dt chụp up lên ok. Sau đó chờ nó sẽ gửi là đã xác minh. Và sau đó sẽ thanh toán.
hi , bác cho e hỏi là e thấy có 3 hình thức thanh toán , nên chọn loại nào thế bác

Mình mới làm con GA mới. Khoảng 20$ rui. Sáng nay login vào xem $ thử éo dc. Nó k cho login mới gê chứ. Giật tít. May mà nó k chuyển quyền sở hữu kênh. Chứ k là mất tất. Ngay lập tức chuyển qua mail khác và dk lại con Ga. Mô phật Giang hồ hiểm ác các bạn cẩn thận nhé.

Như của bạn. Khi nào xác minh được là nó pay ngay luôn. Hôm vừa rồi ngày 8 mình vừa úp cmnd lên xác minh, vài phút sau có mail đã xác minh. VÀ có thanh toán tiền ngay luôn. Phê như con dê. @@ hi. Bạn yêu cầu lần 1 chưa. K kể lần đầu nó tự gửi cho mình. Cứ chờ 3 tuần là mình yêu cầu 1 lần gửi mã pin>. Khi nào yêu cầu lần 2 xxong. Vào GA phía dưới có form ...mình kích vào đó. Điền các yêu cầu, và có chỗ mình úp mặt trước cmnd lên ..Như thế chờ xí là nó xác minh cho mình ngay. Nếu trong tài khoản của mình có tiền lớn hơn yêu cầu thanh toán mà chưa dc thanh toán thì nó Pay cho mình ngay va luôn. Good luck.

mình đã yêu cầu lần 2
lần 1 ko thấy đâu cả
vậy cuối tháng này mà ko nhận dc pin thì up cmnd như thế nào bác

Rứa là bạn yêu cầu 1 lần rui. 21 ngày sau sẽ dc yêu cầu lần nữa. Yêu cầu lần 2 xong, cũng trong trang mã pin đó. Xuống phía dưới , có chữ ...form, bạn bấm vào nó ra đường dẫn khác. Diền các thông tin yêu cầu và up mặt trước cmnd lên, dùng dt chụp up lên ok. Sau đó chờ nó sẽ gửi là đã xác minh. Và sau đó sẽ thanh toán.
mình yêu cầu lần 2 rồi ( yêu cầu ngày 8-9 j đó)
sao ko thấy chữ form như của bác nói nhỉ
có ảnh ko bác

kênh dính bản quyền giờ nó tắt kiếm tiền, lo quá các bác ạ. Sắp đến ngày pip rồi mà thế mới mệt chứ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom