• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
View attachment 67364 anh em nào biết hum nay up date Ga thì Hum nào đucợ PAy Tiền
Của mình tháng này dc 14k$ nhưng kênh bị chết 25 tháng 11 không biết gần ngày qay có đi Ga khôngo_Oo_O
Còn mỗi kênh này chơi tự quay thui các bác à

View attachment 67363
ông này ngon rồi còn gì youtube giờ khó chơi chết mồ

nguyên nhân die GA.do chủ topic show lên 14k gê quá nên gà nó quyết định mở đợt truy quét. đề nghị lần sau ko nên để lộ thu nhập. 1 thằng chết gad sáng nay cho ý kiến.

TOS GA cấm show thu nhập và thông tin tài khoản GA. Ai từng chụp hình post lung tung thì từ từ lãnh hậu quả.

Quiz bay hết mới tập tành qua nuôi gà. gà kiểu này ko đủ tiền sữa cho con chứ nói gì quà cho Gấu
Bạn chăn gà nhiều k. Mình tháng ni còn 2 kênh Quiz cũng ra đi luôn. Cũng đang tập tành nuôi GA. Mà dạo ni spam GA nhiều quá nên Google nó thắt chặt chính sách hơn. Cũng như Quiz, Nếu GA mà tắt kiếm tiền thì coi như đi luôn, k nhận dc xèng nữa. Kiểu ni thì đói hết cả lũ . :D.
À...Bạn chơi 1GA mấy kênh. 1 kênh tắt kiếm tiền là đi luôn cả GA...Nên mình k dám liên kết nhiều.

Bạn chăn gà nhiều k. Mình tháng ni còn 2 kênh Quiz cũng ra đi luôn. Cũng đang tập tành nuôi GA. Mà dạo ni spam GA nhiều quá nên Google nó thắt chặt chính sách hơn. Cũng như Quiz, Nếu GA mà tắt kiếm tiền thì coi như đi luôn, k nhận dc xèng nữa. Kiểu ni thì đói hết cả lũ . :D.
À...Bạn chơi 1GA mấy kênh. 1 kênh tắt kiếm tiền là đi luôn cả GA...Nên mình k dám liên kết nhiều.
vãi vậy bác. 1 kênh bị tắt kiếm tiền là chết GA luôn hả bác. ôi vãi bị chết 1 kênh cộng đồng và 1 kênh bị tắt kiếm tiền. :( thôi xong vứt GA

vãi vậy bác. 1 kênh bị tắt kiếm tiền là chết GA luôn hả bác. ôi vãi bị chết 1 kênh cộng đồng và 1 kênh bị tắt kiếm tiền. :( thôi xong vứt GA
Thì đợt này đây. Các GA đã cập nhật tiền mà bị tắt kiếm tiền rồi. A e ngồi chờ Pay. Thì có mail thông báo đứng hình luôn : GA của bạn đã bị vô hiệu hóa ! . Mình còn con GA ngoài net cũng bị tắt kiếm $ , tháng này nó k cập nhật. K biết còn sài dc k nữa. Hôm bữa 1 kênh bị tắt kiếm $ 1 tháng vì 3 video bị block. Các kênh khác bị tắt theo luôn. Nên bỏ luôn đó chưa vô xem lại. Hi. Dạo này khó chơi quá.
Liên kết nhiều kênh 1 GA thì sợ bị chết chùm... Dẫn đến phải làm nhiều GA...Cũng sợ sợ....Kiểu gì cũng xong.
Đợt trước mình bị tắt $ , mà nó cập nhật và pay bt. Mà đợt này làm căng quá...Kiểu như kênh die k pay....Đói như con sói !

Thì đợt này đây. Các GA đã cập nhật tiền mà bị tắt kiếm tiền rồi. A e ngồi chờ Pay. Thì có mail thông báo đứng hình luôn : GA của bạn đã bị vô hiệu hóa ! . Mình còn con GA ngoài net cũng bị tắt kiếm $ , tháng này nó k cập nhật. K biết còn sài dc k nữa. Hôm bữa 1 kênh bị tắt kiếm $ 1 tháng vì 3 video bị block. Các kênh khác bị tắt theo luôn. Nên bỏ luôn đó chưa vô xem lại. Hi. Dạo này khó chơi quá.
Liên kết nhiều kênh 1 GA thì sợ bị chết chùm... Dẫn đến phải làm nhiều GA...Cũng sợ sợ....Kiểu gì cũng xong.
Đợt trước mình bị tắt $ , mà nó cập nhật và pay bt. Mà đợt này làm căng quá...Kiểu như kênh die k pay....Đói như con sói !
Thôi vãi rồi. gần hết đất sống rồi

ai chỉ mình chơi GA vs đc ko. hu hu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom