tiền cứ up sang GA là 100% pay nếu GA không die đúng k bác
Tiền hôm nay nó update rồi thì chắc chắn được nhận bạn nhá , vấn đề là tài khoản adsense của bạn thế nào thôi , die thì chắc chắn ko nhận được rồi, % số người không nhận được khi tài khoản adsense vẫn tốt là vẫn có .

Nhưng bạn không phạm luật của google thì cứ ngủ ngon mà chờ cuối tháng ra ngân hàng lãnh tiền thôi

e chưa nhận dc pin , mới làm lại lệnh pin mới hôm trước , ga của e ntn mà ko chết thì có nhận dc $ ko các bác ? e newbie ga :)

tiện đây các bác cho hỏi, em cứ liên kết cái Ga nào vs YT là chết luôn cái GA đây, chưa tính đến liên kết 1 Ga vs nhiều kênh YT

Tiền hôm nay nó update rồi thì chắc chắn được nhận bạn nhá , vấn đề là tài khoản adsense của bạn thế nào thôi , die thì chắc chắn ko nhận được rồi, % số người không nhận được khi tài khoản adsense vẫn tốt là vẫn có .

Nhưng bạn không phạm luật của google thì cứ ngủ ngon mà chờ cuối tháng ra ngân hàng lãnh tiền thôi

yes bác rep đúng cái e cần. hihi

GA dễ đăng kí không mấy cậu, giờ quiz tiêu chuẩn cao quá không vô nổi, mà thấy nó giờ còn nguy hiểm hơn GA, mà GA thanh toán tiền qua PP hay Bank vậy mấy cậu

GA dễ đăng kí không mấy cậu, giờ quiz tiêu chuẩn cao quá không vô nổi, mà thấy nó giờ còn nguy hiểm hơn GA, mà GA thanh toán tiền qua PP hay Bank vậy mấy cậu
có. phát được luôn bác ak. GA nguy hiểm hơn chứ bác. e die gần hết quiz mới tập tọe chơi GA>

có. phát được luôn bác ak. GA nguy hiểm hơn chứ bác. e die gần hết quiz mới tập tọe chơi GA>
Nguy hiểm hơn chỗ nào cậu, mình thấy kênh bị tắt kiếm tiền quiz ko pay, GA vẫn pay mà

Nguy hiểm hơn chỗ nào cậu, mình thấy kênh bị tắt kiếm tiền quiz ko pay, GA vẫn pay mà

Thế á bác. e tưởng k pay. à. GA dễ chết hơn hay sao ý, e đoán vậy :(

Thế á bác. e tưởng k pay. à. GA dễ chết hơn hay sao ý, e đoán vậy :(
Người thì bỏ GA sang mua kênh quiz chiến, người thì bỏ quiz tập chơi GA, em cũng chẳng hiểu cái nào hơn cái nào thiệt :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom