saonganbh1

Banned
Reactions
87
MR
0.000
anh em nào biết hum nay up date Ga thì Hum nào đucợ PAy Tiền
Của mình tháng này dc 14k$ nhưng kênh bị chết 25 tháng 11 không biết gần ngày qay có đi Ga khôngo_Oo_O
Còn mỗi kênh này chơi tự quay thui các bác à

Last edited:
anh em nào biết hum nay up date Ga thì Hum nào đucợ PAy Tiền
Của mình tháng này dc 14k$ nhưng kênh bị chết 25 tháng 11 không biết gần ngày qay có đi Ga khôngo_Oo_O
Gà nó update tiền chưa , nếu up rồi thì cứ vô tư , còn nằm ở trong kia mà kênh die dự GÀ nó ko thèm cập nhật luôn

GA tháng nào chả 21 - 22 PIP với PI.

trừ khi gà chết, gà cũ mình ốm kéo theo hàng loạt kênh chết giờ phải ca bài làm lại từ đầu :(

các bác cho em hỏi Gà mình vẫn không bị sẹo gì cả nhưng mà liên kết kênh giờ làm vài cái là chết kênh...chỉ có mail báo về vi phạm nguyên tắc cộng đồng..liệu Gà mình có phải cúm rồi không?
Cám ơn các bác ạ.

các bác cho em hỏi Gà mình vẫn không bị sẹo gì cả nhưng mà liên kết kênh giờ làm vài cái là chết kênh...chỉ có mail báo về vi phạm nguyên tắc cộng đồng..liệu Gà mình có phải cúm rồi không?
Cám ơn các bác ạ.
không video bị gắn cờ rùi mấy anh chuyên đi phá cẩn thận đó e

không video bị gắn cờ rùi mấy anh chuyên đi phá cẩn thận đó e
nhưng mà giờ nó không hiện mail người report hở bác..em không biết làm sao...liệu em có phải lập Gà mới...reset modem các kiểu không bác?

Sao GÀ mình cập nhật đủ min để xác minh, mà nó không bắt xác minh địa chỉ nhỉ??? Nó cho cập nhật phương thức thanh toán luôn!!! Không biết GÀ này có bị cúm không cả nhà???:(

Cứ khi nào PIP mới dám chắc tiền về túi đc, ngày 21 nó con die chả là mong :v

Sao GÀ mình cập nhật đủ min để xác minh, mà nó không bắt xác minh địa chỉ nhỉ??? Nó cho cập nhật phương thức thanh toán luôn!!! Không biết GÀ này có bị cúm không cả nhà???:(
Mai mới có xác minh, mình cũng mới thêm phương thức tt

các bác cho e hỏi sao như này mà nó không cập nhập mình thu đc bao nhiêu ạ

Attachments

12.1 KB · Views: 132
Gà nó update tiền chưa , nếu up rồi thì cứ vô tư , còn nằm ở trong kia mà kênh die dự GÀ nó ko thèm cập nhật luôn

tiền cứ up sang GA là 100% pay nếu GA không die đúng k bác

tiền cứ up sang GA là 100% pay nếu GA không die đúng k bác
tiền GA là khác mà tiền update là khác , tiền update là ngày 10 hàng tháng nó up ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,892
170,955
Latest member
grandeeducation

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week