• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Honda Gold Wing 2012 ABS về Việt Nam

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
Phiên bản "vua đường trường" 2012 mới cập cảng với động cơ 1.8 lít 6 xi-lanh phun xăng điện tử và sở hữu hệ khung sườn bằng nhôm, trang bị hệ thống chống bó cứng phanh ABS.

Cặp đôi Honda Gold Wing 2012 ABS mới xuất hiện tại Sài Gòn.​

Mẫu touring xuất hiện lần đầu tiên năm 1975 được Honda giới thiệu phiên bản mới nhất 2012. Mệnh danh là "vua đường trường" trong gần 40 năm tồn tại, Honda Gold Wing cuốn hút bởi tư thế ngồi thoải mái, nhiều "đồ chơi" và sử dụng dễ dàng. Xe dần hiện đại và gây ấn tượng hơn với hệ thống âm thanh với 6 loa, định vị vệ tinh. Tiếp đến là chống bó cứng phanh ABS. Honda có thể tự hào vì hiện Gold Wing là mẫu môtô phân khối lớn duy nhất trang bị hệ thống túi khí (airbag).

Người đứng đầu dự án Gold Wing của Honda, Yutaka Nakanishi cho biết phiên bản 2012 cải tiến với phần thân và vị trí để chân được hạ thấp hơn, kính chắn gió mở rộng. Giảm xóc êm, thùng hai bên thiết kế lại nâng tổng dung tích chứa đồ trên lên 150 lít. Đặc biệt, để tăng tính năng giải trí, Honda trang bị tiêu chuẩn cáp kết nối MP3 trên hộc chứa đồ nhỏ phía trước và cáp nối Ipod trong thùng xe phía sau.

Honda Gold Wing Audio Comfort Navigation ABS 2012 do Saigonmoto nhập về Việt Nam trang bị động cơ 1.832 phân khối, làm mát bằng dung dịch. Bộ Cruiser Control (điều chỉnh ga tự động) cùng hệ thống định vị vệ tinh mới nhất cho phép người sử dụng lập trình hành trình trước khi xuất phát.

Mẫu xe đường trường sử dụng bánh trước kích thước 130/70R18, bánh sau 180/60R16 cùng thắng đĩa với 3 piston thủy lực trên mỗi đĩa phanh, kết hợp chống bó cứng phanh ABS và phanh liên lết (conbined) phanh trên cả hai bánh.

Honda Gold Wing có giá tại nước ngoài vào khoảng 20.000 USD.

Ảnh Honda Gold Wing 2012 ABS tại Sài Gòn :

P/S : Iu e lắm mà cơ bắp mình ko cho phép cưỡi , 1m71 , 70kg :binhsua38: đã ngồi thử và dắt thử rồi , nặng ko đỡ nổi , dắt mới có 10m thôi mà mồ hôi như tắm , con này có bị tắt máy giữa đường vứt ở đó cũng chả con mà nào ăn trộm đc :binhsua26: Nói chung con này mà đi chơi xa thì sướng phải biết , đi ngon lành lắm :binhsua16:

Con BossHoss 5700cc này trên dưới 100k Obama đã sơn lại màu cờ nước Mỹ sau này , độc nhất vô nhị ở VN và chủ nhân ko ai khác là a Công 1 dân chơi motor nổi tiếng của VN và là giám đốc Cty motor Thành Công cũng là bạn trai 1 thời của Vũ Hoàng Điệp :

[video=youtube_share;NWP4lFCvkNM]http://youtu.be/NWP4lFCvkNM[/video]​

1 thời mặn nồng với Vũ Hoàng Điệp :

Last edited by a moderator:
Mình mà có $ bỏ ngay 450.000$ mua xe :|

Điên mà bỏ 20k USD mua xe :-S
Trong hội mình có 7 chiếc GoldWing , mỗi con gần 75k tính thuế rồi đấy . Còn việc điên hay ko còn do bạn đang sở hữu cái gì ? Còn việc người khác tiêu xài ra sao cần bạn dạy à ? Bạn có biết rằng mua xe là cách đóng thuế cho nhà nước ko ? Liệu bạn đóng bao nhiêu rồi ?

Mình mà có $ bỏ ngay 450.000$ mua xe :|

Tính mua 911 Turbo Cabriolet à ? Nhà máy mới giảm gần 300 chai rồi đấy :D

---------- Post added at 12:38 AM ---------- Previous post was at 12:37 AM ----------

nhìn cũng đã,nhìn kiểu k thix cho lắm ^^

Cầm lái mới cảm thấy sướng là thế nào :D

---------- Post added at 12:39 AM ---------- Previous post was at 12:38 AM ----------

Đúng là bebebe là dân chơi xe chuyên nghiệp.. Em khâm phục bác wá

Mình đam mê thôi :D chứ chuyên nghiệp gì :D

Không có tiền nhưng thích mấy chiếc CBR hơn, nhìn nó thể thao, chiếc này bự quá.

Không có tiền nhưng thích mấy chiếc CBR hơn, nhìn nó thể thao, chiếc này bự quá.

Con nào cũng sướng cả :D Mình thì con nào cũng thích :D Chỉ sợ cơ bắp mình chưa đủ đô :D Bữa đi họp hội ở khu du lịch Bình Quới , mình ra ngồi thử thấy đầm lắm mặc dù chưa nổ máy nhưng mà lúc leo xuống mới sợ , nó nghiêng là chao đảo cả người ko đỡ nổi @@

Con nào cũng sướng cả :D Mình thì con nào cũng thích :D Chỉ sợ cơ bắp mình chưa đủ đô :D Bữa đi họp hội ở khu du lịch Bình Quới , mình ra ngồi thử thấy đầm lắm mặc dù chưa nổ máy nhưng mà lúc leo xuống mới sợ , nó nghiêng là chao đảo cả người ko đỡ nổi @@
Chiếc này đưa Arnold chạy nhìn chắc phê lắm.

ai thực sự đam mê thì mua thôi
mình thực tế có $ thì mua 4 bánh :D
mà nhiều quá thì thêm em ducati 848:binhsua90:

Thật sự thì ko dám trèo con này. Nó đổ đè lòi phèo =]

Nó mà đổ thì khỏi dắt lên . . .

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

ai thực sự đam mê thì mua thôi
mình thực tế có $ thì mua 4 bánh :D
mà nhiều quá thì thêm em ducati 848:binhsua90:

Thường là vậy , có xế rồi mới qua motor :D

hix đời này mua đc xe chắc cũng ko đi đc mấy 3b 1m7 kêu ko đi đc mình 1.6 chắc ... :(

xe đẹp nhưng nhìn thô...quá

Đẹp chứ thô gì , nhìn nó mạnh mẽ , với lại đi đường trường nó là số 1 , ghế ngồi có chức năng sưởi ấm khi đi ở vùng lạnh , có cổng sạc Iphone , có GPS như trên xe hơi . . . nhiều chức năng :D

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 11:12 AM ----------

hix đời này mua đc xe chắc cũng ko đi đc mấy 3b 1m7 kêu ko đi đc mình 1.6 chắc ... :(

Chân phải đủ dài để chống , chăn ngắn quá chống ko có lực . . . còn cái con Boss Hoss 5700cc là xin chào thua . . . ko bao giờ dám ngồi , ông Công ngồi còn thấy nó to thế kia huống chi là mình . . .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,938
171,009
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom