hôm nay tự nhiên bị công an triệu tập . có ai bị như mình không :((

Status
Not open for further replies.
Qui trình như sau: Tạm giữ 3 ngày, nếu điều tra vô tội --> Thả, có tội thì sẽ có lệnh khởi tố và tạm giam có thời hạn từ 2 -4 tháng ( có thể gia hạn thêm 4 lần nhưng không quá 1 năm) Khoảng thời gian này là nằm trong khu ko thấy ánh sáng mặt trời (tùy trại giam), điều tra xong thì sẽ chuyển viện Kiểm soát ra quyết định truy tố ra toà, VKS ko đồng ý sẽ từ chối truy tố --> Thả. Viện Kiểm Soát đồng ý thì chờ ngày ra Tòa chờ lãnh án.....

dính đến pháp luật thì mệt rồi đây :oops:

dính đến pháp luật thì mệt rồi đây :oops:
Án tại hồ sơ....... nếu chịu khó thì nên lo từ khâu này trước --> An toàn

Án tại hồ sơ....... nếu chịu khó thì nên lo từ khâu này trước --> An toàn

lời người đi trước luôn đáng được quý trọng :rolleyes:

Các bác cứ bình tĩnh nhé, năm 2014 là nó có luật mới, điều tra tài sản thôi mà. Bác nào giàu có bất ngờ hoac có doanh thu cao, nó sẽ điều tra. Nếu như lên đó chứng minh dược thì bình thuong mà đi về nhà nhé các bác. Ko chứng mình được thì hơi nguy hiểm xíu. nó sẽ thu thuế thu nhập cá nhân.

Các bác cứ bình tĩnh nhé, năm 2014 là nó có luật mới, điều tra tài sản thôi mà. Bác nào giàu có bất ngờ hoac có doanh thu cao, nó sẽ điều tra. Nếu như lên đó chứng minh dược thì bình thuong mà đi về nhà nhé các bác. Ko chứng mình được thì hơi nguy hiểm xíu. nó sẽ thu thuế thu nhập cá nhân.

Nghe tin này mà nhẹ cả người :D Thanks bác nhiều

làm offer thì chứng minh sao vậy bác :3

sinh viên có sao k nhỉ:)

Từ ngày offer nát chuyển qua phu hồ, đỡ lo hẳn :D

xin chia bùn , thớt chuẩn bị đi nvqs rồi :confused:

mọi người cho em hỏi là mình giao dịch vs người đó 248k thì có bị phạt hay là bị làm sao không ạ? các bác tư vấn giúp e với e mới lên phường về :((

có giao dịch thì lên phường hết :D

mọi người cho em hỏi là mình giao dịch vs người đó 248k thì có bị phạt hay là bị làm sao không ạ? các bác tư vấn giúp e với e mới lên phường về :((
248k $ thì chắc có đầy sao, còn 248k vnd thì lên viết giấy tường trình cho CA để import vào DS theo dõi thế thôi :D

Đặt gạch hóng

làm ofers thì ai mà gọi :oops:, trừ khii lmaf offers mà có thu nhập quá cao và liên quan đến thuế thì CA mời lên thôi
mấy bác admin tháng nào cũng 5-10k ko biết có bị ko :3

Hình như anh em Nam Định nhiều người bị dính hay sao ấy, mình cũng bị này. Cũng sáng 24 này lên trình diện :(( . Hôm đấy chắc được gặp mặt anh em rồi

CÓ LẼ DO THU NHẬP KHỦNG CỦA MÁY BÁC :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week