• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hôm nay tự nhiên bị công an triệu tập . có ai bị như mình không :((

Status
Not open for further replies.
ai cho bít cái vụ này là vụ gì đi, mình cũng bị mời 24 này phải lên CA phường @@.
ông làm ăn gì mà bị gọi thế ? chắc làm ăn phạm pháp hoặc mua tiền ảo quá nhiều rồi .

ông làm ăn gì mà bị gọi thế ? chắc làm ăn phạm pháp hoặc mua tiền ảo quá nhiều rồi .
1 - tôi làm captcha
2 - tôi chưa bao h mua tiền ảo hay gì gì cả chỉ ex về và mỗi tháng chưa quá 100$
3 - tôi chẳng làm gì phạm pháp cả

1 - tôi làm captcha
2 - tôi chưa bao h mua tiền ảo hay gì gì cả chỉ ex về và mỗi tháng chưa quá 100$
3 - tôi chẳng làm gì phạm pháp cả
có giao dịch với account_vietmaker ko bạn ? hình như lão này bị nghi rửa tiền nên mọi ng giao dịch với lão bị liên lụy đó . Mà bạn ở tỉnh nào đó

Thế cậu rút tiền qua cái gì, LR ko
Lúc trc thì ai cũng dùng LR mà :|
có giao dịch với account_vietmaker ko bạn ? hình như lão này bị nghi rửa tiền nên mọi ng giao dịch với lão bị liên lụy đó . Mà bạn ở tỉnh nào đó
mình chưa từng giao dịch với acc đó, mình toàn ex = site auto có ở 4rum này thôi. Mình ở miền Tây

Lúc trc thì ai cũng dùng LR mà :|

mình chưa từng giao dịch với acc đó, mình toàn ex = site auto có ở 4rum này thôi. Mình ở miền Tây
à site ông account_vietmaker là shoplr đó cậu , nhớ lại xem có gd ko ^^

Dự là nghĩa vụ quân sự chăng @@

à site ông account_vietmaker là shoplr đó cậu , nhớ lại xem có gd ko ^^
ko có, mình chỉ dùng mấy site của mấy EX trên 4rum mình thôi, những dịch vụ ngoài 4rum mình chưa bao h sử dụng cả.
Dự là nghĩa vụ quân sự chăng @@
mình đâu có đi nghĩ vụ wân sự đc cậu :)
--------------
tự nhiên sáng nhận đc đt nói bị mời lên làm chả còn tâm trạng gì để làm ăn, tết tới nơi toàn chuyện gì ko àhh

Nhận được điện thoại à, phải có giấy mời gì chứ, thử tra số ĐT xem có đúng ko đã.

Mình ko bít, lúc trước mình ở bên nội nhưng giờ chuyển ra ở riêng. Papa mình bảo sáng bên phường lại kiếm bảo chuyển đi rồi nên nói papa nhắn lại cho mình, bảo là 24tây có mặt tại phường. Chả bít làm cái gì nữa =.=", đt hỏi thì bảo cái gì về passport hay gì gì đó chả bít.

Yên tâm đi cậu à, chắc do lên hỏi gì cho điều tra họ thôi, nếu phạm pháp gì thì cậu bị còng tay ngay tại nhà rồi

đừng nói là bro làm giả passport nhé :-ss

mình chưa từng nghĩ là mình phạm pháp, tại ngoài gõ captcha và treo vps thì mình chẳng làm gì khác. Chỉ là gần tết mà tự nhiên bị gọi lên phường mà ko thèm cho bít lý do thì thấy hơi........khó chịu.
đừng nói là bro làm giả passport nhé :-ss
giỡn hoài cậu, mình toàn ở nhà có đi đâu mà dùng pasport giả ? cần pasport thì lên CA 200k hạn sử dụng 10 năm tha hồ xài cần chi làm giả cậu. Với lại mình ko có nhu cầu dùng mấy thứ đó và tuyệt đối ko bao h dính đến UG

Sáng nay nhà vừa call lên nói CA gửi giấy mời, giờ vô thấy cái này :(

Trong này có ai ở k đâu b, đều phải làm việc đó chứ, nhưng làm online k phải offline :D
Làm admin doanh thu rất cao có người 1 tháng mấy trăm triệu rút ra ngân hàng đấy . CA có gọi củng chã lạ .. 2 3 người bị gọi rồi

Sáng nay nhà vừa call lên nói CA gửi giấy mời, giờ vô thấy cái này :(

Sao đông người bị vậy :( Cậu lên xem họ nói gì về review cho a e nhé :(

c50 triệu tập mới lo , chứ CA thường chả lo gì đâu :(

CAND thì liên quan gì đến MMO ???
có trộm cắp, lừa đảo, đánh nhau ... thì mới bị CAND mời chứ

Sao đông người bị vậy :( Cậu lên xem họ nói gì về review cho a e nhé :(
Nó mời 25 cơ mà 26 mới về quê, kệ mẹ nó có j ra tết lên xem sao.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week