• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hôm nay tự nhiên bị công an triệu tập . có ai bị như mình không :((

Status
Not open for further replies.
lên rồi về báo cho anh em biết rút kinh nghiệm với nhé bác!!! :D

sao toàn thánh phán vậy ? đừng lôi cái mác hot boy vào các bạn nhé , tôi chẳng biết nó là gì , không có nghĩa là các bạn giỏi hơn tôi, và cũng chẳng có nghĩa là các bạn thông minh hơn tôi . Chính vì vậy các bạn mà tiếp tục 1 lần nữa xúc phạm tôi thì đừng trách !

p/s : Chẳng qua không bao giờ thích dính dáng đến cái loại hiểu biết về UG và giả mạo như các bạn nên không biết thôi .
@Cry4love @boy_alone193

lên thì lên ko làm gì thì sợ gì :v

cái này triệu tập hỏi mấy cái gd liên quan tiền ảo. ko sao đâu

gần tết mấy bác ấy thiếu tiền tiêu tết ấy mà,đem theo vài củ lên cúng cho mấy ảnh là xong =))

Truoc h log vao web site bi c50 phong toa cung nhiu r,co bi gi dau :))). Lam nhu truy cap la bi day :))

With pp về nhìu , nhưng tiền sạch , ko lo lắm .

Bookmart xem tình hình cái :D

coi chừng xuân này con ko về :D

Bị triệu tập là có khả năng liên quan tới vấn đề gì đó. chuẩn bị tinh thần đi. thưởng thức " Biện pháp nghiệp vụ" đó. Admin Offer đã có người bị CA triệu tập và nhận chưởng rồi đó.

sao toàn thánh phán vậy ? đừng lôi cái mác hot boy vào các bạn nhé , tôi chẳng biết nó là gì , không có nghĩa là các bạn giỏi hơn tôi, và cũng chẳng có nghĩa là các bạn thông minh hơn tôi . Chính vì vậy các bạn mà tiếp tục 1 lần nữa xúc phạm tôi thì đừng trách !

p/s : Chẳng qua không bao giờ thích dính dáng đến cái loại hiểu biết về UG và giả mạo như các bạn nên không biết thôi .
@Cry4love @boy_alone193
Topic nào cũng thấy mặt chú hot boy nhỉ ! nhiều khi nói thật coment nghe buốt dái vãi ! Giống như ăn cơm nhà lo chuyện thiên hạ ấy ! cho chú ấy làm admin chắc baner hết topic của mmo ! :D:D Mà mình cũng đệch hiểu tại sao chú ấy lại rảnh hơi thế !

vụ lr nè đa số liên quan tới các ex thôi thớt cứ lên có gì nói đó chả sao đâu mình nghĩ thế:D

coi chừng xuân này con ko về :D
Binh cứ hay hù dọa.. kka. Bình và tớ cũng ở bến tre và đã từng bị mời về rùi..
xác nhận ai ở những tỉnh gần gần và có giao dịch với VMK từ tháng 6/2013 trở lại sẽ bị mời lên hết.
nó giống như pp. limit 1 acc thì những acc giao dịch với nó đều bị ăn mít dây chuyền

mời đại diện một số member của 1 số hình thức mmo để biết chi tiết rõ ràng hơn về thế giới mmo để nghĩ phuơng thức đóng thuế đó, đừng lo, hỏi gì trả lời đó đi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,938
171,009
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom