Hôm nay tôi bị hack toàn bộ

killerodian

Senior
Reactions
203
MR
0.000
hix,hôm wa vẫn bình thường,nhưg sáng nay vào ym kô được,lr cũng không,mail thứ 2 cũng không!
thực ra máy tôi đã có ctrình anti virus của bkav pro,nhưg tại sao lại mất tất cả như thế?
ai có thể chỉ kinh nghiệm lấy lại yahoo không? tôi đã yêu cầu khóa lại mật khẩu nhưg hình như đã quá trễ để làm việc này!
từ lúc mua máy tới giờ tôi xài đóng băg liên tục,mới đây nge đồn hacker nhiều nên đã mua bkav về xài được 1 tuần
hnay lại bị hack tất cả:UI,Jss,LR,2yahoo,hên tài khoảng mmo vẫn log vào được,bác nào có nhiều kinh nghiệm giúp tôi với
+cách bảo về thông tin mật khẩu, các pass site khác nhau!
+tôi bay giờ khá ngỡ ngàn chả biết bắt đầu từ đâu nữa rồi
LR hiện giờ có khoản >500$,jss thì có 337pos,UI có 4 share 1 share giá 370$
mọi người có thể giúp tôi lấy lại đc nhiêu hay bấy nhiêu! chân thành cảm ơn

kô bít làm:-s kô có đĩa thôi giải quyết cho xog vụ này

Upvote 0
máy dính keylog rùi đừng cố gắng mà xài nó nữa, dủ có cài hay ghost lại máy. Tìm máy # mà change info hết đi

Upvote 0
Show cái ảnh deposit từ LR, đúng username đi đây donate 10$ luôn này :| , đừng chém gió vớ vẩn với thằng này :-j
mình xog vụ này show bạn xem:), hiện h đag nguy cấp chả có tâm trí lấy 10$ của bác

Upvote 0
hiện giờ chắc khả quang hơn rồi,lấy lại yahoo vs UI,jss thì chác là có thể lấy lại đc,tiền trong đó nhìu nhưg h limit rút = gì:)
lr thì mình khóa nó lại rồi,giờ chỉ còn việc chờ ông thợ cài win lại tất cả rồi thay đổi toàn bộ thôi
Xin chia buồn cùng bác.Bây giờ việc đầu tiên là bác viết lại các pass đó ra giấy.sau đó gost lại máy.Gost xong bác down 1 chương trình dit virut về(avira,avast..uy tin nha bác)+chương trình đóng băng khoan setup nha(cài đặt lại mọi phần mềm ứng mới dùng và nhớ chừa ra 1 file ko đóng băng nha)+down keepass về nha bác phần mềm quản lý pass (nó dc mã hóa rất chắc vì muốn log vô kee pass phải có pass word của bác+key file do bác tạo)dù keylog hay ai đó lấy file đó ra nó củng ko mờ dc file nếu thíu 1 trong 2(phần mềm có khả năng tạo pass word ramdom và nhớ lại. khi muốn dan acc lên 1 website chỉ cần lick vô acc nào crt+v là nó dán lên luôn ko phải đánh gì cả) đây là hình ảnh về nó
giao dien khi dang nhập vào file cua bac và loai file là .kdb phải có soft và pass mới mở dc.ở đây mình ko chup key file của mình (key file tạo bằng text bác ghi gì vô text củng dc nhg phải nhớ nha sau này lở xóa file text đó đi mình còn bit mà tạo lại để mở file keepass của mình)

giao diện quan ly của nó

khi bác ghi xong thì chỉ cần lick vô web chổ dặt pass rùi chuyển woa keepass lick vô acc cần login dung ctr+v là nó dán vào thui cà acc lẩn pass
Chúc bác bảo mật tốt máy mình

Upvote 0
Từ nhiều năm nay không bao giờ đụng đến bkav vì theo nó quảng cáo thì nó là bác sỹ diệt virus nhưng theo mình thấy nó chừng tầm y tá vườn thôi. Giờ bạn mua 1 license xịn cho win (theo mình biết cao lắm 200k/ license người bán có uy tính cũng nhìu) sau khi có bản win xịn thì mặc định có cái windows deffender của MS làm 1 chương trình diệt virus (mặc dù nó không đc đánh giá cao = các đại gia nhưng chắc là nó hơn tầm y tá vườn) + bỏ ra tầm 150k/5 xúc thằng KAV về cài thêm vô là đc 2 em bảo vệ. Như vậy + cái tool của bạn trên đưa nữa thì tỷ lệ bị dính keylog dẫn đến mất ID + PW là rất nhỏ xíu. Và quan trọng theo mình là không nên tin tưởng bất cứ bản ghost nào hết hehe, tự làm tự chịu là tốt nhất vì không thể lường trước đc trình độ của hacker là NTN trong các bản ghost đó

Last edited by a moderator:
Upvote 0
hix,hiện h yh ỗn r` còn máy kô ỗn tý nào,lr thì chưa vào được,bkav vừa gọi nó nói chả có keylog nào,cmn,bực wá!h ae tư vấn dùm xem nên xài ctrìh av nào?

Upvote 0
mail yahoo có thể lấy lại được còn cái khác chắc là bibi top cũng bị mất 1 nick JSS có 15 point gửi support mà k thấy hồi âm gì cả

Upvote 0
ôi mai gốt biết bao giờ mới hoàn hồn,rồi khi nào mình mới tới số đây :m020:

Upvote 0
hix,hiện h yh ỗn r` còn máy kô ỗn tý nào,lr thì chưa vào được,bkav vừa gọi nó nói chả có keylog nào,cmn,bực wá!h ae tư vấn dùm xem nên xài ctrìh av nào?

bkav cùi bắp lắm,gặp loại keylog pro thì ông ngoại BKAV cũng chết đừng nói BKAV pro :m020:

Upvote 0
thằng keylog mình khá chuyên nghiệp,chắc nó ẫn trong máy lâu lắm r` h mới tung chiêu,chứ máy từ trc h toàn đóng băng:(, gặp tùm lum chuyện

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back