Hôm nay tôi bị hack toàn bộ

killerodian

Senior
Reactions
203
MR
0.000
hix,hôm wa vẫn bình thường,nhưg sáng nay vào ym kô được,lr cũng không,mail thứ 2 cũng không!
thực ra máy tôi đã có ctrình anti virus của bkav pro,nhưg tại sao lại mất tất cả như thế?
ai có thể chỉ kinh nghiệm lấy lại yahoo không? tôi đã yêu cầu khóa lại mật khẩu nhưg hình như đã quá trễ để làm việc này!
từ lúc mua máy tới giờ tôi xài đóng băg liên tục,mới đây nge đồn hacker nhiều nên đã mua bkav về xài được 1 tuần
hnay lại bị hack tất cả:UI,Jss,LR,2yahoo,hên tài khoảng mmo vẫn log vào được,bác nào có nhiều kinh nghiệm giúp tôi với
+cách bảo về thông tin mật khẩu, các pass site khác nhau!
+tôi bay giờ khá ngỡ ngàn chả biết bắt đầu từ đâu nữa rồi
LR hiện giờ có khoản >500$,jss thì có 337pos,UI có 4 share 1 share giá 370$
mọi người có thể giúp tôi lấy lại đc nhiêu hay bấy nhiêu! chân thành cảm ơn

có phần mềm hack đấy bác.chỉ cần tên tk yh lr pp pz...1click là nó hiện ra pass hết...đừng nghĩ mình bảo mật tốt nhé.4 lớp như lr cũng còn ra đi nhé....lần sau đừng để thông tin ở dưới chữ ký

Upvote 0
có phần mềm hack đấy bác.chỉ cần tên tk yh lr pp pz...1click là nó hiện ra pass hết...đừng nghĩ mình bảo mật tốt nhé.4 lớp như lr cũng còn ra đi nhé....lần sau đừng để thông tin ở dưới chữ ký

bác cứ nói vậy. máy dính virut or keylog thui, chứ làm gì có soft điền tên tk mà lấy đc pass @@@...

Upvote 0
chia bùn cùng cậu, nếu info LR cậu là info của cậu thật thì có thể gởi support cho nó kèm theo giấy tờ chứng minh acc đó là của cậu, mà hi vọng lấy lại acc thui chứ $ thì chắc đã ra đi rùi :((.

p.s. xài bkav thà ko xài antivirus còn hơn, máy tớ ko xài virus gì hết nhé! Chộp virus bằng tay thui :D

Upvote 0
chia bùn cùng cậu, nếu info LR cậu là info của cậu thật thì có thể gởi support cho nó kèm theo giấy tờ chứng minh acc đó là của cậu, mà hi vọng lấy lại acc thui chứ $ thì chắc đã ra đi rùi :((.

p.s. xài bkav thà ko xài antivirus còn hơn, máy tớ ko xài virus gì hết nhé! Chộp virus bằng tay thui :D

vãi chộp virus = tay, bác này siêu nhân rồi

Upvote 0

có mùi gió =))
vậy chắc các exchanger chết hết cmnr =))

Upvote 0
Bảo mật là rất cần thiết sơ hở tí là đi thôi, đề ngị kiểm tra cổng port.

Upvote 0
máy xài 1mình,nhưng mật khẩu save trong yh mở lấy auto login! nhưg tại sao có thể lấy được,tôi đâu đăng nhập ngoài net đâu,với lại chỉ on yh = ola,nếu ola thì hacker làm gì biết lấy mật khẩu jss và UI,bkav :( thật sự buồn,tốn 299k nhưg lại bị hacker lấy toàn bộ
Mấu chốt là ở đây chăng, ola o liếc làm gì bợn, lại còn xài bkav, nghe quảng cáo trên radio nó diệt cả virus đa hình vs siêu đa hình đấy à
CHia bùn cùng bác

Upvote 0
hiện giờ hỗ trợ viên đã xác nhận tài khoản cho tôi,nhưng bây giờ
có pass thì làm thế nào,kô tin tưởng máy tính mình nữa,
Đã lấy lại yahoo

Upvote 0
máy xài 1mình,nhưng mật khẩu save trong yh mở lấy auto login! nhưg tại sao có thể lấy được,tôi đâu đăng nhập ngoài net đâu,với lại chỉ on yh = ola,nếu ola thì hacker làm gì biết lấy mật khẩu jss và UI,bkav :( thật sự buồn,tốn 299k nhưg lại bị hacker lấy toàn bộ

PW mà lại dám đi lưu trong YH thì chịu bác này rồi

Upvote 0
nhưg LR vẫn khóa,jss thì chắc nó không ăn đc r`,limit suốt,ui thì đợi xem sao

Upvote 0
sạc ui nó bán hết share!tiền trong ab có 1k6

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675