SCAM Hôm nay tâm trạng vào đây xả chút gió

Cẩn thận lời nói nhé taducthang.
Lần sau nói kiểu đó nữa ban luôn. Và nhắc nhở tất cả các bạn trong topic này luôn,nếu tiếp tục như thế thì Close.

Hoho. Sorry. Lên Mod rồi cơ đấy

Cẩn thận lời nói nhé taducthang.
Lần sau nói kiểu đó nữa ban luôn. Và nhắc nhở tất cả các bạn trong topic này luôn,nếu tiếp tục như thế thì Close.

ông này lên mod rồi ah . hóa ra cứ spam nhiều là dc mod =)) vl

ông này lên mod rồi ah . hóa ra cứ spam nhiều là dc mod =)) vl
Spam chất lượng vậy mà kêu gì ,ko thấy thank cao chót vót à. :-w

Kể cho các pác câu chuyện cười mới đọc:
"Bác sĩ nha khoa nói với bệnh nhân PTU: "Tôi sẽ nhổ cho cậu chiếc răng sâu này, an tâm đi, chỉ mất có 5 phút thôi. Giá 90 đô la".

- Chỉ nhổ trong 5 phút mà mất những 90 đô la?

- Nếu cậu muốn tôi sẽ kéo dài thời gian nhổ cho cậu."

Các bạn thấy đấy nếu học hành cẩn thận thì 5' bạn kiếm được 90$ lận. MOng là ae PTU không ai phải than "Chỉ nhổ trong 5 phút mà mất những 90 đô la?" hik. Nhân đây mình cũng khuyên các pác không nên mơ mộng làm PTU rùi kiếm vốn làm ông chủ. Cứ có tiền mà đòi ra làm ông chủ ư? không kiến thức, bản lĩnh mà ra kinh doanh không bán nhà thì cũng chuyển nhà có 113 hộ tông hik. Tốt hơn là các bạn kiếm tiền rùi đỉ học một cái gì đó thì có tương lai hơn. Nhiều bạn toàn thấy những mặt trái của các sinh viên. Và mình khẳng định những sinh viên như các bạn nói chỉ biết rượu chè lô đề là số ít mà thôi. Mình cũng là sinh viên 1 trường trung bình ra trường chưa dc 1 năm lương cũng dc ~6tr/tháng. Sinh nhật + bảo hiểm XH đầy đủ + Đồng nghiệp..., Những thứ này ngồi chiến PTU ko có được. Và mình cũng chơi PTU dc hơn 1 năm rùi hihi. Cuối cùng Mong ae kiếm được thật nhiều $ và định hướng TL đúng đắn + không coi thường SV + nền GD VN. Nước ta còn nghèo được như vậy là tốt rồi!

Ơ đi chơi về rồi thớt này vẫn xôm vật. Đây đã bảo anh vietnammoney là điển hình chân chính một anh sinh viên vina mà. Kỹ năng tranh luận: Ko công kích vấn đề đang thảo luận mà thích tấn công vào người đối diện. Buồn đái thế. Viết chữ cứ to ra, đậm vào, hùng hổ át ng khác đi. Đó thường là cung cách của mấy thằng hãm lolz. Đừng để đến lúc ng khác coi mình như là chó sủa. Chỉ đc cái mong manh dễ tổn thương nhiễm bệnh như 1 em hàng bị Sida. Iêu thế :X
Xin lỗi anh zai bố mẹ nuôi anh học đc mấy năm đh rồi mà "ngon lành" quá. Ngưỡng mộ vl ra. Chắc hồi trc thi đc 27 điểm hay thủ khoa à=)). À sắp hết tháng rồi nhớ xin mẹ tiền net lên mạng tiếp nhé.

Tớ chả ngạo nghễ tinh vi tưởng bở gì. Ngay từ đầu đã bảo kiếm đc 60-70/day ko phải là cái đinh gỉ gì và xác định đi theo hướng sao cho ko bao h PTU choán đến 1 buổi trong ngày (trừ giai đoạn đầu - vạn sự khởi đầu nan) để có tg ko ngừng học hỏi trau dồi kiến thức vì đúng là chơi PTU kiến thức nó mang lại hơi ít.

Ông xiucoi bảo PTU sập thì lại đói nheo nhóc? Dạ vâng ng biết kiếm tiền, biết thức thời *** bh họ chết đói ạ. Bh thời PTU hái ra tiền cũng coi như là qua rồi. Giờ ông mới nuôi mộng PTU thì cũng đủ biết là loại trâu chậm, tư cách lolz gì cảnh báo tương lai cho ng khác? *** thấy thối mồm à? PTU chưa sập thì ng ta đã có hướng đi khác rồi. Ông nên đổi mẹ nick lại thành trìnhcòi đi. Đừng so ng làm kinh doanh kiểu bán bánh mì kiếm 20-30tr/tháng với PTU vì PTU kiếm đc cùng số tiền đó nhưng nếu đi đúng hướng sẽ nhàn hơn cực nhiều. Tuổi đôi mươi các anh thấy mấy cái có thể ra tiền mà ko phải dồn quá nhiều tâm huyết cũng như tg như PTU? Cái PTU mang lại hôm nay k phải chỉ là tiền mà là giá trị cơ hội ạ. Ông nói làm 1-2h/ngày cũng kiếm đc kha khá mà nói thối vl ra.

Mẹ đúng là éo đỡ đc cái loại này =)). Nói ra thì mấy cái bác nói ở trên e cũng đã thấu lâu rồi ạ =)). Éo phải bác nói ra :)). E cũng nói mẹ là PTU thấy làm đi làm lại hoài một công việc cũng nhàm nhàm ;)). E thì có những điều muốn làm khác chứ ko chỉ cọc cọc quanh cái máy tính ;)). Tiền thì bao nhiêu cho nó đủ. 2 tỉ 30 tỉ ;)). Cái đó chắc là điều bác muốn ;)). E thì e đang quan tâm cái khác cơ bác ạ. Mà nghe văn phong bác nói. E lại nghĩ đến mấy thằng nhà quê, bán đc mảnh đất chục tỉ. Mua SH lên hn lượn phố. Bị nó chửi mà mặt vẫn vênh lên ;))
Còn chết đói là e nói cái loại như bác thôi :-". Thấy bác tự tin vào PTU quá e lo cho cuộc đời bác sau này như con ếch ngồi đáy giếng, tưởng xã hội nó như cái ao tù, nước đục nhà mình thôi ;)). Có thể e nói bác ko hiểu, bác thông cảm, e nc với người như bác ko nhiều lên chưa quen :)).

Bác quá nặng về tiền bạc. Hình như bác lấy tiền bạc ra làm thước đo địa vị xã hội thì phải. Ưhfm thì tiền rất quan trong, ko thể phủ nhận đc. Nhưng rốt cuộc tiền cũng chỉ là phương tiện cho bác thôi. Còn sử dụng nó ntn, thể hiện nó ra sao thì người ta mới đánh giá con người mình đc ;)). Bác tập lớn đi ;))

Last edited by a moderator:
Kể cho các pác câu chuyện cười mới đọc:
"Bác sĩ nha khoa nói với bệnh nhân PTU: "Tôi sẽ nhổ cho cậu chiếc răng sâu này, an tâm đi, chỉ mất có 5 phút thôi. Giá 90 đô la".

- Chỉ nhổ trong 5 phút mà mất những 90 đô la?

- Nếu cậu muốn tôi sẽ kéo dài thời gian nhổ cho cậu."

Các bạn thấy đấy nếu học hành cẩn thận thì 5' bạn kiếm được 90$ lận. MOng là ae PTU không ai phải than "Chỉ nhổ trong 5 phút mà mất những 90 đô la?" hik. Nhân đây mình cũng khuyên các pác không nên mơ mộng làm PTU rùi kiếm vốn làm ông chủ. Cứ có tiền mà đòi ra làm ông chủ ư? không kiến thức, bản lĩnh mà ra kinh doanh không bán nhà thì cũng chuyển nhà có 113 hộ tông hik. Tốt hơn là các bạn kiếm tiền rùi đỉ học một cái gì đó thì có tương lai hơn. Nhiều bạn toàn thấy những mặt trái của các sinh viên. Và mình khẳng định những sinh viên như các bạn nói chỉ biết rượu chè lô đề là số ít mà thôi. Mình cũng là sinh viên 1 trường trung bình ra trường chưa dc 1 năm lương cũng dc ~6tr/tháng. Sinh nhật + bảo hiểm XH đầy đủ + Đồng nghiệp..., Những thứ này ngồi chiến PTU ko có được. Và mình cũng chơi PTU dc hơn 1 năm rùi hihi. Cuối cùng Mong ae kiếm được thật nhiều $ và định hướng TL đúng đắn + không coi thường SV + nền GD VN. Nước ta còn nghèo được như vậy là tốt rồi!

Mình cũng PTU này :D sao mình đầy mối quan hệ thế nhỉ , đi chơi suốt này :D

Spam phát lấy THANKS =))

Mẹ đúng là éo đỡ đc cái loại này =)). Nói ra thì mấy cái bác nói ở trên e cũng đã thấu lâu rồi ạ =)). Éo phải bác nói ra :)). E cũng nói mẹ là PTU thấy làm đi làm lại hoài một công việc cũng nhàm nhàm ;)). E thì có những điều muốn làm khác chứ ko chỉ cọc cọc quanh cái máy tính ;)). Tiền thì bao nhiêu cho nó đủ. 2 tỉ 30 tỉ ;)). Cái đó chắc là điều bác muốn ;)). E thì e đang quan tâm cái khác cơ bác ạ. Mà nghe văn phong bác nói. E lại nghĩ đến mấy thằng nhà quê, bán đc mảnh đất chục tỉ. Mua SH lên hn lượn phố. Bị nó chửi mà mặt vẫn vênh lên ;))
Còn chết đói là e nói cái loại như bác thôi :-". Thấy bác tự tin vào PTU quá e lo cho cuộc đời bác sau này như con ếch ngồi đáy giếng, tưởng xã hội nó như cái ao tù, nước đục nhà mình thôi ;)). Có thể e nói bác ko hiểu, bác thông cảm, e nc với người như bác ko nhiều lên chưa quen :)).

Bác quá nặng về tiền bạc. Hình như bác lấy tiền bạc ra làm thước đo địa vị xã hội thì phải. Ưhfm thì tiền rất quan trong, ko thể phủ nhận đc. Nhưng rốt cuộc tiền cũng chỉ là phương tiện cho bác thôi. Còn sử dụng nó ntn, thể hiện nó ra sao thì người ta mới đánh giá con người mình đc ;)). Bác tập lớn đi ;))

Thôi ko nói nữa bác xiucoi ơi. Mặc kệ đi. Nói nhiều phỏng có ích gì. Ai thích làm gì thì làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom