[Hỏi] Withdraw paypal 1 tuần mới send mail

Reactions
58
MR
0.155
tình hình mình có with $ về bank chiều hôm thứ 5 tuần trước nhưng mãi chiều thứ 6 mới nhận đc mail " We are processing your withdrawal " đầu tiên và hôm nay lại nhận được mail như trên, vậy là 6 ngày mới nhận được mail thứ 2. bình thường thì tầm này là $ về bank rồi, anh em cho hỏi tình trạng trên là do lỗi của pp hay do account có vấn đề ? và khoảng bao lâu nữa thì tiền về ? anh em help mình với

Thế đã chuyển thành complete chưa bạn, nếu chưa có mail thứ 2 và trong PP comlete thì chắc có trục trặc gì đấy rồi.
Name trùng với bank ko.
Bt thì chỉ 24h là có mail thứ 2 của PP và trong pp complete ngay.
Nói xui dại mồm, ko khéo PP của bác sắp limit :-ss

Chắc là bị lỗi gì , thường thì with về khoảng mấy phút là nhận dược mail đầu tiên , 24h sau nhận được mail báo complete nữa => đợi tiền về.

thứ 6 tuần trước mình log vào thấy complete rồi và từ hôm đó đến giờ cũng nhận payment thường xuyên. chỉ lo acc đang trong đà bị limit thôi bạn à :(

Ae cho hỏi name trong pp là:

Name Uyen Nguyen Thi Ly

Còn tên thật là : Nguyễn Thị Lý Uyên. Vậy rút về bank có đc ko?
Thẻ ACB visa repaird bị mất thì tiền có rút dc ko nhỉ. Nó về thẻ hay về tk ngân hàng

Last edited by a moderator:
thứ 6 tuần trước mình log vào thấy complete rồi và từ hôm đó đến giờ cũng nhận payment thường xuyên. chỉ lo acc đang trong đà bị limit thôi bạn à :(

Chơi về bank nào thế bạn. Mình thường về 2 bank:
ACB: 4 ngày
VCB: 3 ngày
Còn các bank khác chưa thử.
1 điều nữa nếu đã complete thì tiền sẽ về bank (dù PP có bị limit :D).
Cách ngon nhất bạn call lên bank hỏi xem, nghi NAME ko trùng nhau lắm ;))

Chơi về bank nào thế bạn. Mình thường về 2 bank:
ACB: 4 ngày
VCB: 3 ngày
Còn các bank khác chưa thử.
1 điều nữa nếu đã complete thì tiền sẽ về bank (dù PP có bị limit :D).
Cách ngon nhất bạn call lên bank hỏi xem, nghi NAME ko trùng nhau lắm ;))

mình xài ACB cậu à, tiền thì chắc sẽ về nhưng mà chỉ lo đây là dấu hiệu pp sắp bị limit nên lên diễn đàn hỏi anh em xem có ai bị trường hợp tương tự như mình ko :D còn vấn đề name thì loại trừ vì mình with lần này là lần thứ 3 rồi

mình xài ACB cậu à, tiền thì chắc sẽ về nhưng mà chỉ lo đây là dấu hiệu pp sắp bị limit nên lên diễn đàn hỏi anh em xem có ai bị trường hợp tương tự như mình ko :D còn vấn đề name thì loại trừ vì mình with lần này là lần thứ 3 rồi

Hạn chế nhận và gửi trong time này, login ít thôi.
Update thông tin qua mail là được, lúc nào cần with thì vào PP là ok :>.

Hệ thống mail pp có vấn đề thì phải.
Đầy bạn chuyển tiền cho mình mà 1, 2 ngày sau mới nhận được email.

Chủ thớt có nhận được tiền ko ? . mình withdow cũng chỉ có 1 mail processing . pp thì complate rồi .

hệ thống mail của nó có vấn đề hay sao ấy. hôm wa minh with ko có mail . cũng run . hôm nay thấy có mail thi vô ktra đã commplet rùi. -----> chác hệ thống mail của nó có vấn đề

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom