[ Hội Volamtruyenky1 MMO4ME ] báo danh !

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.019
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Dạo này rãnh rỗi quá - tính tìm kiếm cái sever vltk nào mới mở để giải trí mà không biết - ai đang chơi thì cho xin cái link nhá
Thanks All

Dạo này rãnh rỗi quá - tính tìm kiếm cái sever vltk nào mới mở để giải trí mà không biết - ai đang chơi thì cho xin cái link nhá
Thanks All
vltk của vng bây giờ xàm lắm. lúc mới ra chơi được 4 năm rồi nó xàm lắm cậu ạ.từ đó trở đi bán acc nghĩ chơi.:D ra toàn đồ gì ko à
nên chơi vltk private đi cậu.kiếm lại thõiwaff hihi

ò trước cũng có vài cái sever như MMO truyền kỳ nè - giải trí cũng dc chút- không biết bây giờ có mấy cái như thế nữa ko :eek::eek:

giờ chơi thế này mới vui . Anh em MMO góp tiền vào (mỗi người vài $ - Ai muốn chơi phải nộp tiền - có thể thu phí theo phần mềm auto để giới hạn acc chơi - Mỗi người chỉ đc chơi 2 acc để đảm bảo công bằng và ổn định cho server ) , thuê 1 bên lập trình game private họ làm cho 1 phiên bản ngon lành. Rồi anh em forum cùng chiến . Mem forum cũng khá đông đảo và nguy hiểm. Bên làm game hoàn toàn ko can thiệp vào game. Anh em chơi game thì vừa giải trí, giao dịch trong game đều thực hiện trên forum.

Quan trọng là đảm bảo chất lượng và thỏa mãn đam mê. Còn các bản VL free bây giờ thì sv ko ổn định (quá yếu, lag, nhanh sập), Admin thì chỉ chăm chăm bắt mem nạp thẻ, đc 1 thời gian thì lại bùng, mở sv khác.

Anh em xem xét nếu đc thì lập danh sách thành viên muốn tham gia rồi anh em tính tiếp các bước sau :)

có sever lậu không cậu - đồ bữa nay toàn hàng tốt quá :v

giờ chơi thế này mới vui . Anh em MMO góp tiền vào (mỗi người vài $ - Ai muốn chơi phải nộp tiền - có thể thu phí theo phần mềm auto để giới hạn acc chơi - Mỗi người chỉ đc chơi 2 acc để đảm bảo công bằng và ổn định cho server ) , thuê 1 bên lập trình game private họ làm cho 1 phiên bản ngon lành. Rồi anh em forum cùng chiến . Mem forum cũng khá đông đảo và nguy hiểm. Bên làm game hoàn toàn ko can thiệp vào game. Anh em chơi game thì vừa giải trí, giao dịch trong game đều thực hiện trên forum.

Quan trọng là đảm bảo chất lượng và thỏa mãn đam mê. Còn các bản VL free bây giờ thì sv ko ổn định (quá yếu, lag, nhanh sập), Admin thì chỉ chăm chăm bắt mem nạp thẻ, đc 1 thời gian thì lại bùng, mở sv khác.

Anh em xem xét nếu đc thì lập danh sách thành viên muốn tham gia rồi anh em tính tiếp các bước sau :)
cậu biết cái VL free nào đang hoạt động không - vào giải trí tý

Trước có bên g4viet ra phiên bản MMO truyền kỳ chơi khá ok. Mà có điều anh em chơi ko lâu dài :(

Anh em mà chơi lâu dài, nâng cấp lên dần thì vui biết mấy >.<

VL free đùng 1 phát lên lvl 60 thì phải :D nhớ hồi đầu năm có chơi mà chán quá.

có ai chơi Gunz ko ? :confused:

Mua 1 cái acc đi. Rẻ mà. Nó bán đầy ra. Cấp cao nhất h 119 rồi! Server Tây Đô!

Thanks All
Stick cho ông bạn lập hội MMO chơi võ lâm cho vui nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom