Matrix hỏi về website nga

Status
Not open for further replies.

tuan9

Banned
Reactions
32
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
mình thấy dạo này các ban, kiến được tiền từ website nga. Vậy cho mình hỏi có trang nào nói website nga như mmo4me.com nói về mmo của việt nam

cũng hóng giống bác

mình thấy dạo này các ban, kiến được tiền từ website nga. Vậy cho mình hỏi có trang nào nói website nga như mmo4me.com nói về mmo của việt nam
http://mmgp.ru/
trang này chủ yếu mạnh về mấy trang invest, free lancer, PTC thì hơi mờ nhạt
Mình thấy hình như bên nga ít bàn luận về ptc lắm, giàu nên toàn invest ko :(

http://mmgp.ru/
trang này chủ yếu mạnh về mấy trang invest, free lancer, PTC thì hơi mờ nhạt
Mình thấy hình như bên nga ít bàn luận về ptc lắm, giàu nên toàn invest ko :(
có giới thiệu về tiền ảo mới ko, đầu tư của web mới hay cũ. Đang lên bằng smarphone ko dicj được

có giới thiệu về tiền ảo mới ko, đầu tư của web mới hay cũ. Đang lên bằng smarphone ko dicj được
tiền ảo thì mình cũng ko rõ nữa, mà forum này cũng lớn, như kiểu mmg hay talkgold đó, mình thấy nó có nhiều mục hơn mấy forum khác :)
m chủ yếu vào mục gaming thôi :D

tiền ảo thì mình cũng ko rõ nữa, mà forum này cũng lớn, như kiểu mmg hay talkgold đó, mình thấy nó có nhiều mục hơn mấy forum khác :)
m chủ yếu vào mục gaming thôi :D
cho cac trang khac nua - trang nay ko co

Ở Nga thì mmgp.ru là site MMO lớn nhất. Thậm chí nó còn phong phú hơn MMG hay talkgold và lượng người tham gia cũng rất lớn.
Do người Nga nói tiếng anh kém nên họ ít tham gia MMG hay talkgold.
Invester đến từ Nga rất thích chơi HYIP hay gambling sau đó đến invest matrix, Thậm chí ngay cả với PTC người nga cũng chơi theo kiểu invest.

Ngành công nghiệp HYIP và matrix của người Nga cũng không thua kém người Mỹ chút nào đâu.

gambling là chơi kiểu gì vậy ban.
Là các dạng thức lấy người sau trả người trước dựa trên dạng thức chơi game. Ví dụ như đầu tư mua hạt giống, trồng cây, hái quả bán lấy tiền, rút .... hay mua vịt, gà, chó, mèo, thậm chí khủng long... nuôi, thu hoạch, bán, lấy tiền, rút....

Còn nhiều dạng nữa. Nhưng những dạng trên là các bạn RU hay chơi.

cậu muốn chiến như thế nào ,click quảng cáo , hay mua trồng cây

Mình có thắc mắc là chơi mấy site Nga này thì thường dùng tiền gì, WMR à, hic

đầu tư ~~~~~~~~~~

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member