• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hỏi về vụ gỡ pending 21 ngày

Reactions
2
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
MÌnh làm offer , giờ tièn về nó nghĩ mình là seller. MÌnh có lên mạng thấy có cách gửi mail cho nó nói mình ko phải là seller kèm ảnh proof 2 bên. Nó vẫn ko gỡ cho. Vậy có cách nào triệt dể để mình nhận được tiền ko pending 21 days ko. Trong vòng 60 ngày mà giữ 21 dáy thì lâu quá

acc nào nhận gd dạng good qua 60 ngày, nhận tổng gd hơn 100$ và acc có nhiều gd mới hết bị nhé, ko thỏa dk thì khỏi mong gỡ dc

acc nào nhận gd dạng good qua 60 ngày, nhận tổng gd hơn 100$ và acc có nhiều gd mới hết bị nhé, ko thỏa dk thì khỏi mong gỡ dc
minh chuyen nhan $ từ net mà, nhưng mà thi thoảng nó lại bị dính 21 day, vẫn đang trong khoảng 60days

cứ để đó đi, bạn lần đầu nhận tiền hoặc nhận nhiều tiền thì nó giữ lại mấy hôm để xem có gì bất thường không, để nhỡ xem có tranh chấp gì ko, nếu ko có gì thì sau 21 ngày nó tự động về ví bạn, lúc đó TK paypal của bạn cũng đc tăng đáng kẻ độ trust. Rất tốt cho sau này, khuyên mọi người nếu bị pending 21 ngày thì cứ nên để hết 21 ngày. Nhiều người muốn có còn chả đc

xồn xôn gởi thư lên ăn limit bỏ mẹ , chờ 21 ngày ổn , nó rớt vào túi , chịu khó đi
Chuẩn, và đã từng bị như thế !

mình cũng bị, đang chờ hết ngày đây b! ko thì gửi thư xin nó cho rút $ cũng đc nh hình như chỉ đc 1 lần thì phải!

Cho mình hỏi 60 ngày có rồi còn 5 giao dich với 100 đô là sao. Mua hàng hay ck. Minh k hiểu. Tổng tiền mình nhận 1000 usd rồi nhưnh chưa gởi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom