hỏi về vấn đề payment của pix

Status
Not open for further replies.
Reactions
6
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình thấy mọi người đều được pay hết rồi có mỗi mình chưa pay. Vào acc pix thì phần history payment đã update là pay rồi nhưng sao Z của mình vẫn chưa nhận được gì cả, check xem đúng số z mình :( đang cần tiền gấp cứ tưởng sẽ được pay

mong mọi người chỉ bảo giúp, thanks

pix nó rs xong 1 luc sau mới pay thường 30' có khi vài tiếng có khi 12 tiếng cũng chừng, nhưng mà có khi hơi lâu
về vấn đề ng đc pay ng chưa thì cũng có nhé bạn thường nó pay như thế nhưng bạn sẽ đc nhận thôi ko sao đâu rs r thì chắc chắn pay ko scam đâu

pix nó rs xong 1 luc sau mới pay thường 30' có khi vài tiếng có khi 12 tiếng cũng chừng, nhưng mà có khi hơi lâu
về vấn đề ng đc pay ng chưa thì cũng có nhé bạn thường nó pay như thế nhưng bạn sẽ đc nhận thôi ko sao đâu rs r thì chắc chắn pay ko scam đâu
cám ơn bạn nhé, vì mình thấy nó update từ khuya cơ giờ sáng rồi mà vẫn chưa nhận đc nên lo. bạn nói thế mình yên tâm rùi cám ơn bạn nhiều

cám ơn bạn nhé, vì mình thấy nó update từ khuya cơ giờ sáng rồi mà vẫn chưa nhận đc nên lo. bạn nói thế mình yên tâm rùi cám ơn bạn nhiều
pix nó điên thế có khi có ng vừa rs đã pay mà có người đợi dài cổ nó mới pay $ mình cũng vừa về ví xong

chắc chắn nó pay trong hôm nay bạn yên tâm đi @@

Mình cũng chưa được pay. Hehe.

Mình thấy mọi người đều được pay hết rồi có mỗi mình chưa pay. Vào acc pix thì phần history payment đã update là pay rồi nhưng sao Z của mình vẫn chưa nhận được gì cả, check xem đúng số z mình :( đang cần tiền gấp cứ tưởng sẽ được pay

nó scam rôi bạn

chính xác rồi..làm mấy năm nay có bao giờ Pix nó không trả đâu..chắc nó sắp banned group của cậu nên không cần trả nữa :)

từ giờ đến tối nó cũng pay àh !!

scam rồi.thớt đừng làm nữa.nghỉ đi:D

Zậy là cũng lập hẳn 1 thear.
Biết bao nhiêu cái rồi..
Mới làm có 1 hôm hơi tý thì đã ...
Không chịu tìm hiểu toàn zô đây tạo thear spam

Dạo này nghe nhắc tới proxy cho pix để làm j vậy mọi người lâu rồi ko vào nên mình ko biết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom