Ask Hỏi về vấn đề cách lấy tên của các con off net sonic

ThaoNhi

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Hi các a c e.
Cho em hỏi làm sao để lấy về tên của con off sonic mà mình vừa được net trả postback về nhỉ.
Em dùng get cái itemName mà nó vẫn không được.
Lấy vê id hoặc tên của con off đó cũng dc.
Có ai từng lấy về được rồi thì giúp e với ạ.
Cảm ơn mọi người.

Theo mình thấy thì chưa thấy site nào lấy về tên của nó cả. Nên đa số trùng transaction Id thôi bạn :D

Cái net này chỉ lấy cái Transaction ID thôi chứ không lấy được tên đâu :)! Điều chỉnh PB là được :D!

hồi trước làm sonic thì sau mỗi lần làm check point về là đăng nhập vào rồi check chỗ point. còn nào lead biết liền. Còn chắc ý chủ thớt là muốn hóng chứ j :)))

Theo mình thấy thì chưa thấy site nào lấy về tên của nó cả. Nên đa số trùng transaction Id thôi bạn :D

Cái net này chỉ lấy cái Transaction ID thôi chứ không lấy được tên đâu :)! Điều chỉnh PB là được :D!

Thế cái transaction ID này là nó trả về 1 con off mỗi id hay là mỗi lần làm mỗi con off là mỗi id vậy a?

hồi trước làm sonic thì sau mỗi lần làm check point về là đăng nhập vào rồi check chỗ point. còn nào lead biết liền. Còn chắc ý chủ thớt là muốn hóng chứ j :)))
Cái này thì mình cũng có biết nhưng mà nó mất nhiều time. rồi khi vào đó dùng ip khác hoặc ip việt thì net nó check thì cũng dễ ra đi quá cậu à :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back