Hỏi về vấn đề add Bank Paypal

MinMinTran

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Sao mấy hôm nay em add bank vào để rút không được nhỉ ?
Lâu nay em dùng visa ACB giờ em add thêm 1 cái ATM vietinbank nữa mà nó cứ báo, dù em thử đi thử lại 2 3 ngày nay rồi, lỗi chung hay sao vậy mấy bạn :oops:

You've added a bank account in Vietnam
Error Message
We were unable to process your bank account registration at this time. We apologize for the inconvenience. Please try again at a later date.

Now you can transfer funds from your PayPal account to your bank account.

What do you want to do next?

ban email nói nó lỗi đó thì nó sẽ cho add,ko cần dịch vụ gì cho tốn kém

Kiểm tra thẻ visa đã kích hoạt chưa? Thẻ visa có liên kết với tài khoản Paypal khác không? Thẻ đã có tiền sẵn chưa? Khoảng 100k nhé :)
Chúc thớt thành công !
Add bank chứ không phải verify, verify thì mình verify lâu rồi bạn ! :oops:

ah, đọc nhầm :D bị chặn chức năng add bank, có thể nguồn tiền có vấn đề?
à đúng rồi có 1 bên đang gửi tiền qua Echeck (eCheck payment in progress) trong tình trạng đang pending phải 2 hôm nữa mới hết pending !
Còn Visa ACB hiện tại thì em vẫn rút vẫn báo thành công chắc mai là tiền về ! Nhưng em muốn add cái ATM vietinbank vào nữa để rút về đó !

à đúng rồi có 1 bên đang gửi tiền qua Echeck (eCheck payment in progress) trong tình trạng đang pending phải 2 hôm nữa mới hết pending !
Còn Visa ACB hiện tại thì em vẫn rút vẫn báo thành công chắc mai là tiền về ! Nhưng em muốn add cái ATM vietinbank vào nữa để rút về đó !
sao cậu không dùng ACB with luôn cho lẹ :) Vietinbank rút về bank hơi lâu đó :D

sao cậu không dùng ACB with luôn cho lẹ :) Vietinbank rút về bank hơi lâu đó :D
Lâu nay em rút về ACB mà, nhưng chỗ em ACB nó không có thanh toán tiền điện với mấy thứ khác Online được nên chuyển sang vietinbank xài cho tiện ấy mà :p:p:p

sao ko bán mà rut về chi cho rắc rối vậy bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom