Hỏi về tỷ giá khi rút tiền từ paypal

Huntress

Senior
Reactions
93
MR
0.002
Mình định rút tiền từ paypal về thẻ acb
số tiền khá nhiều nên muốn rút chứ không exchange
Vậy xin hỏi về tỷ giá quy đổi $ về vnd (có thẻ tỷ giá ngân hàng không) và phí khi rút tiền ?

Và xin hỏi câu hỏi tương tự đối với AP nhé

xin cảm ơn!

Last edited by a moderator:
Cái site của bác kiếm được bộn tiền rồi hở bác :). Mình không biết up lên cho các bạn khác vào giải đáp :)

bạn cứ rút nó sẽ hiện tỉ giá từng thời điểm + phí rút tiền về vn là 60k nhé ;)

Rate: khi bạn rút thì paypal sẽ thông báo tỷ giá, và luôn thấp hơn tỷ giả USD ở ngoài 1 chút
Fee paypal: luôn là 60K vờ nờ đờ
Fee bank: tùy bank sẽ có fee khác nhau, riềng acb là 20K

Hôm nay vừa thử rút thì tỉ giá PP là 20090vnd nhé chủ Theard.Rút về sẽ hiện ra luôn số tiền bạn sẽ nhận được,nếu bạn rút về ACB thì trừ đi 20k nữa là số tiền thực nhận!

bác cho em hỏi. e dùng thẻ visa debit. lúc pay về bank thì nhập vào 16 số trên thẻ là ok hả bác.
hix. gà pp

Nếu là ACB thì là 16 số trên thẻ
Exim thì có số tài khoản riêng
ngân hàng khác chưa thử nên ko biết, nhưng bạn có thể hỏi trực tiếp nhân viên của ngân hàng (VD: nếu em muốn gửi tiền vào thẻ thì gửi vào số tk nào ^^)

Mới rút VCB hôm qua tỉ giá là 20.078/1$ : Bạn có thể xem tỉ giá ở ngân hàng mình đang sử dụng,mẹ nó biết thế hôm nay mà rút thì ngon 20.800/1$USD

Mới rút VCB hôm qua tỉ giá là 20.078/1$ : Bạn có thể xem tỉ giá ở ngân hàng mình đang sử dụng,mẹ nó biết thế hôm nay mà rút thì ngon 20.800/1$USD
Làm gì có 20.8 hả bác.Tỉ giá ở n.hàng là thế nhưng tỉ giá pp nó ko theo ngân hàng nào đâu mà tỉ giá của riêng chúng nó!

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

bác cho em hỏi. e dùng thẻ visa debit. lúc pay về bank thì nhập vào 16 số trên thẻ là ok hả bác.
hix. gà pp
Đúng là 16 số trên thẻ chính là số tài khoản của bác đấy ạ!

các bạn đều nói đúng hết rồi chủ thớt rut về đi...

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

20.08 bạn nhìn thành 20.80 không có giá 20.8 đâu bạn...

bạn ơi cho mình hỏi fee rút ở VCB là bao nhiêu ,rút ở VCB thì mình xài thẻ gì tại mình mới chỉ có ATM của VCB

bạn ơi cho mình hỏi fee rút ở VCB là bao nhiêu ,rút ở VCB thì mình xài thẻ gì tại mình mới chỉ có ATM của VCB
Ra ACB làm cái thẻ rút cho lành bạn ạ.Đừng rút về VCB.:) Chân tình ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom