• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về tranh chấp trên paypal

em chụp rồi,việc em dùng proxy của nó truy cập web giới hạn ip bị ban
Ừ, cứ thấy cái gì chướng mắt thì chụp lại xem PP nó có chướng mắt giống mình không? Còn cái thằng bán hàng nó nói gì kệ nó, đừng trả lời gì hết, khi nào dis xong muốn nói gì thì nói

Ừ, cứ thấy cái gì chướng mắt thì chụp lại xem PP nó có chướng mắt giống mình không? Còn cái thằng bán hàng nó nói gì kệ nó, đừng trả lời gì hết, khi nào dis xong muốn nói gì thì nói
bác ơi,cái chỗ gắn thêm file ở đâu ạ ? em mở leo thang rồi giờ không comment thêm được nữa
em xem trong thông tin nó ghi em không gửi kèm file nào
lúc em gửi đâu có thấy chỗ đính kèm file

Cái này cứ đợi thằng bán hàng vào trả lời với PP đi, nó trả lời xong thì tới lượt mình, ko trả lời thì auto win nha
em nghe có ng bảo nó k trả lời thì còn tùy vào paypal giải quyết mà ?

mà em vẫn thắc mắc chỗ gắn kèm file ở đâu,em không thấy có chỗ gắn mà nó ghi là em k gắn kèm

Lúc này đang đợi người bán trả lời, không phải mình giải trình nên không thể đính kèm file cũng như trả lời được

Bạn cho mình hỏi : cung cấp hình ảnh và link ở chỗ nào thế? PP của mình chỉ có thế này thôi :)

Bạn cho mình hỏi : cung cấp hình ảnh và link ở chỗ nào thế? PP của mình chỉ có thế này thôi :)
Vào cái mục open disputes & claims bên phải cái khung màu đỏ đó, vào xem tiến trình tới đâu rồi

Vào cái mục open disputes & claims bên phải cái khung màu đỏ đó, vào xem tiến trình tới đâu rồi
Mình có gửi 1 dispute nhưng seller không thấy phản hồi

Có phải sau ngày 27/1/2016 seller không dis lại thì mình được refund không cậu?

À, cái tranh chấp này dùng trong trường hợp mà người bán không liên lạc được, cụ thể như Scam PTC, scam net, ... Mình có thể dùng cái này up bằng chừng bị scam như hình ảnh, link topic, ....
Leo thang là leo lên cái thang do Paypal làm "chủ tọa" nhé

Mở chỗ nào cậu?
Sau ngày 27/1 thì thành leo thang đó bạn, khỏi cần bấm gì nữa hết, lúc đó PP sẽ xem xét những tài liệu, những mess mà bạn đã gửi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom