Hỏi về tên Paypal

flix

Junior
Reactions
54
MR
0.000
Ví dụ tên trên thẻ em là NGUYEN VAN MINH
Nhưng tên Paypal (có dấu) là Minh Nguyễn Văn
Giờ như thế có vấn đề gì không mấy bác ? Nên để tên có dấu hay không dấu? và cách đổi lại cho hợp lệ như thế nào?
Em cảm ơn mấy bác :D

gọi hoặc gửi thư cho pp nhờ đổi lại tên thôi

Ví dụ tên trên thẻ em là NGUYEN VAN MINH
Nhưng tên Paypal (có dấu) là Minh Nguyễn Văn
Giờ như thế có vấn đề gì không mấy bác ? Nên để tên có dấu hay không dấu? và cách đổi lại cho hợp lệ như thế nào?
Em cảm ơn mấy bác :D

Nếu khi vào PP tên của bạn là MINH NGUYEN VAN thì hoàn toàn ok rồi bạn . Không cần chỉnh sửa hay lo lắng gì đâu :D .

Nếu khi vào PP tên của bạn là MINH NGUYEN VAN thì hoàn toàn ok rồi bạn . Không cần chỉnh sửa hay lo lắng gì đâu :D .

Nhưng mà có dấu được không bác? Em nghe nói phải đổi thứ tự cho giống trên thẻ mà :(

Nhưng mà có dấu được không bác? Em nghe nói phải đổi thứ tự cho giống trên thẻ mà :(
Tên trên PP phải là tiếng Việt không dấu nhé . Bạn gửi email cho PP yêu cầu đổi lại đi . First name : MINH . Last Name : NGUYEN VAN là ok .

theo mình nghĩ ko nên có dấu, bạn contact PayPal nhờ đổi lại nhé.

không sao nhé tớ vẫn để vậy và with về bình thường nhé... Vấn đề chỉ là vị trí thứ tự các tên thôi nhé....

BÁc chém ác quá . Bạn em để tiếng Việt có dấu nó hold cái transaction with bank hơn 2 tháng mới trả ngược lại balance đấy :)) .

BÁc chém ác quá . Bạn em để tiếng Việt có dấu nó hold cái transaction with bank hơn 2 tháng mới trả ngược lại balance đấy :)) .

Khi bác with thì bác cũng phải ghi tên có dấu như name paypal lun nhé... ;)
E ko bị hold nhé, completed transaction :)

Khi bác with thì bác cũng phải ghi tên có dấu như name paypal lun nhé... ;)
E ko bị hold nhé, completed transaction :)
Em để tên không dấu vẫn with về ầm ầm nên không có nhu cầu đổi sang có dấu :D .

Add bank để with thì nên điền tên ko có dấu, PP nó k biết tiếng việt đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,160
172,211
Latest member
kenotp2024
Back
Top Bottom