• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Hỏi về sự khác nhau của Socks _ AOL _ và VPN

valentino184

Newbie
Reactions
147
MR
0.000
Mình thấy cùng 1 con off , có site thỳ cho phép làm bằng VPN , có site lại bắt phải làm bằng socks , mặc dù là các con off đó đều kéo về từ 1 net ...... Thế là dư thế lào các bác nhỷ ;))

Last edited by a moderator:
Hỏi về sự khác nhau của Socks _ AOL _ và VPN

Tôi xin trả lời bạn sự khác nhau là: Làm = socks thì được pay. Còn làm bằng 2 cái kia thì cạp đất mà ăn :p
j/k
chắc là do cơ chế hoạt động của nó dễ bị net phát hiện nên nó hạn chế :d

Hỏi về sự khác nhau của Socks _ AOL _ và VPN

Tôi xin trả lời bạn sự khác nhau là: Làm = socks thì được pay. Còn làm bằng 2 cái kia thì cạp đất mà ăn :p
j/k
chắc là do cơ chế hoạt động của nó dễ bị net phát hiện nên nó hạn chế :d

cái này thỳ mình biết , mình chỉ thắc mắc là sao kéo về cùng 1 net nhá , mà có site lại cho làm bằng HMA , có site lại chỉ làm bằng socks

AOL và VPN thì chế độ bảo mật không cao và nhiều ng cày nát rồi :D. Socks là tốt nhất có thể vượt qua và thay đổi nên dễ lead

những điều các bác nói đều đúng cả , nhưng e cũng hiểu hiểu về mấy cái lead , die net , hay chống vào bằng IP AOL
em chỉ muốn hỏi là :
Tại sao cùng 1 net kéo về có site lại cho làm bằng AOL , có site lại bắt làm bằng socks ạ

Chắc là tùy từng con off nữa :D

mình cũng nghĩ như bạn này .... Phải chăng là trong 1 net có rất nhiều off , có off làm đc bằng AOL , có off làm đc bằng socks .... khi admin site kéo net về thỳ tùy chọn những con off phù hợp cho site của mình theo socks hay là theo HMA ... phải ko các pro

mình nghĩ là AOL hay HMA thì bị trùng ip nhiều do nhiều người dùng , còn socks thì nhiều vô kể nên ít bị trùng ....

mình nghĩ là AOL hay HMA thì bị trùng ip nhiều do nhiều người dùng , còn socks thì nhiều vô kể nên ít bị trùng ....

Trùng thỳ ko load đc off , hoặc là làm đc nhưng ko lead .... chứ có liên quan gì đến việc pay hay die net đâu bác

những điều các bác nói đều đúng cả , nhưng e cũng hiểu hiểu về mấy cái lead , die net , hay chống vào bằng IP AOL
em chỉ muốn hỏi là :
Tại sao cùng 1 net kéo về có site lại cho làm bằng AOL , có site lại bắt làm bằng socks ạ
Tại vì thằng admin nó thích =)). Giỡn thui, tl nè :

- Nếu ở vị trí Admin site : Dùng aol, hss dễ bị bik là cheat + dễ bị block acc vì Ip của tụi này ko phong phú = sock + lại public + lại bị làm quá nhiều.
- Net : có net cho cheat, có net ko cho, nhưng tất cả đều ko mún bị khách hàng phát hiện là mấy cuộc điều ra của khách đều do mấy thằng cheat offer như tụi mình làm --> nghiêm ngặt hơn. Nhưng ko thể nào check hết dc các ip nên 1 số site, admin vẫn cho làm = vpn, aol là vì zậy.
- Offer-er : Sub, Admin kêu làm gì thì làm cái đó, làm sai nó ko pay là thấy mợ :D.

Dài dòng, túm lại là vì thằng admin nó thích, nó ko mún die sớm thì dùng sock, còn cho làm cũng dc, dễ die hơn thui ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,184
171,262
Latest member
MrVitTrader

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week