Hỏi về SolidTrusPpay

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,333
MR
0.665
Insuree Balance
2463|101.79
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là thấy bên box small trade mọi người exchange giá thấp vãi cả chưởng ra :))
Trong khi STP trên TG cũng có giá, ngang ngửa PM :D
Vậy mà exchange 1STP = 0.25~0.35 LR :|
Đúng ảo luôn

Mình chưa rành STP lắm, nhưng mà biết giá của nó :D (hi hi)
Nên cho mình hỏi vài câu về vài ngừoi rành vụ này :)
Nick mình đã tạo xong, h cần verify, nó có 3 mức, mức 1 mình đạt rồi, mức 2 veri account, mức 3 veri bank account :D
Vậy veri mức 2 thì cần up những gì cho nó ? (hóa đơn, CMND...) cụ thể là ntnaof nhỉ ?

Với nick personal thì fee nhận, gửi nó là như thế nào ?
Thử ví dụ send 10$ hoặc nhận 10$ xem thế nào :D

Cảm ơn đã đọc và giúp :X
Hiểu nó thì sẽ exchange nó giá khoảng 0.5~0.6$LR = 1$STP (nếu phí nó cao) còn phí thấp thì lại tăng rate lên tiếp :D

STP đi ex với mấy site auto ex nước ngoài với rate 10STP=8LR đấy bác ah. Fee thì ng send chịu fee chứ ng nhận ko chịu, mình thấy gửi nhiều hay ít fee của nó vẫn ~ 0.26-0.3 thì phải, còn về việc verify thì thấy nó ghi là nếu ko verify thì ko dc rút về bank những vẫn xài bình thường.

Upvote 0
STP đi ex với mấy site auto ex nước ngoài với rate 10STP=8LR đấy bác ah. Fee thì ng send chịu fee chứ ng nhận ko chịu, mình thấy gửi nhiều hay ít fee của nó vẫn ~ 0.26-0.3 thì phải, còn về việc verify thì thấy nó ghi là nếu ko verify thì ko dc rút về bank những vẫn xài bình thường.
Ừkm, mình cũng thấy rate đó mà
Mình đã bảo exchange giá cao hơn cho newbie mà họ còn nói là mình đừng chảnh chọe :)) Giá đó là rất hợp lý :))
Ghét cái thái độ quá
, ngâm cứu để chọc phá cái chơi
:)) haha

Ý mình là nick chưa veri thì ở mấy site nước ngoài đó mình có thể send được tiền ra k (vì thường quy định là nick phải veri :) )

Upvote 0
Up cái cho ai biết nào :D
Hí hí, đang cần :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,198
171,267
Latest member
bodo195
Back