Hỏi về rút tiền PP về Vietcombank

that11t2

Senior
Reactions
107
MR
0.001
Tình hình là em đang có khoảng 30$ PP , ac đã veri và add thẻ VISA repaid của ACB và rút về ATM 2 lần. Nhưng bây giờ em ko dùng thẻ đó nữa nên muốn rút về account của Vietcombank ( tài khoản thường và thẻ nội địa không phải VISA) thì có được không ạ? và phải làm như nào ạ?
Nếu ko được thì các bác chỉ em cách nào để đem 30$ đó về ac Vietcombank với ạ.
Em không hơi MMO nữa nên chỉ mong còn được số đó, không mong bị rủi ro ạ
Thanks các bác nhiều ạ

Nếu bán thì 30$ được khoảng bao nhiêu VND sau khi trừ mọi chi phí ạ?

555k

bán thì quote comment của mình lại, pm yahoo: pham.thaj

Tình hình là em đang có khoảng 30$ PP , ac đã veri và add thẻ VISA repaid của ACB và rút về ATM 2 lần. Nhưng bây giờ em ko dùng thẻ đó nữa nên muốn rút về account của Vietcombank ( tài khoản thường và thẻ nội địa không phải VISA) thì có được không ạ? và phải làm như nào ạ?
Nếu ko được thì các bác chỉ em cách nào để đem 30$ đó về ac Vietcombank với ạ.
Em không hơi MMO nữa nên chỉ mong còn được số đó, không mong bị rủi ro ạ
Thanks các bác nhiều ạ
Làm cái thẻ viettcom bank mất 100k. Dợi 1 tuần lấy thẻ veri paypal 2 ngày. Dùng cả đời bạn ak. Đã làm mấy cái nghề này thi phải tính lâu dài

ACB có lúc 5 ngày tiền về
VCB có lúc 3 ngày tiền về

ACB là nhất nhưng k phải lúc nào cũng nhanh, dù sao rút mẹ về VCB rồi còn dùng tiền giao dịch làm ăn tiếp luôn, về ACB rồi lại ex qua VCB mệt vãi, chờ thằng ACB gửi $ sang VCB mà sốt cả ruột

Nói vậy trên 200$ hãy rút nhỉ, ít hơn cứ bán trên này cho nhanh
Tầm rút hơn 250 thì hãy rút, trao đổi cá nhân dễ bị limit 180 days lắm, trừ khi acc trust cao lâu lâu làm phát thì được.

Nếu nguồn tiền OK thì rút bình thường :)

acb good nhất

swich code và tên VCB bằng tiếng Anh, số tk là rút đc thôi mà 30$ ít quá rút phí lắm

VCb thì rút vẫn giống như ACB thôi đúng name là dc

Mọi người cứ bảo VCB tốt, ACB tốt :) mình nghĩ là mỗi bank có 1 lợi thế riêng. VCB có thời gian mình withdraw thì từ khi đặt lệnh là tầm 3-4 ngày có tiền ở bank :) ACB mình chưa thấy nhanh như vậy :( nhưng ACB lại được tiện cái là số thẻ là số Tài khoản thì bạn with về được đó luôn không phải làm tài khoản bank nữa :)

Name bank: BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM
Swift code: BFTVVNVX

Bạn login vào online banking ở VCB lấy số tài khoản, cùng với những thông tin này, điền vào phần add bank là OK ;) sau đó bạn with về bank đó và đợi tiền :p

add thẻ visa VCB đã phát hành cho bạn lên PP đi, sau đó verify, giờ rút về ok rồi đó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom