Request Hỏi về rút tiền Eximbank - Paypal

ViSaoEmDi

Senior
Reactions
57
MR
0.000
E mới mua cái Thẻ Eximbank prepaid (Loại Ko có tên) các bác cho em hỏi
KHi điền số tài khoản là điều 16 số thẻ hay điền dãy số bên dưới 0160xxxxx
Thứ 2: Rút tiền về thẻ này có cần định danh ko các bác
Thứ 3: Có cần đúng name ở paypal ko các bác

Last edited:
E mới mua cái Thẻ Eximbank prepaid các bác cho em hỏi
KHi điền số tài khoản là điều 16 số thẻ hay điền dãy số bên dưới 0160xxxxx
Thứ 2: Rút tiền về thẻ này có cần định danh ko các bác
Thứ 3: Có cần đúng name ở paypal ko các bác
đùng nhầm lẫn số tài khoản với số thẻ VISA nhé bạn, 2 cái khác nhau mà, số tk ko hiện lên trên thẻ dù là mặt trước hay sau, nhân viên ngân hàng cung cấp cho bạn lúc làm thẻ mà, nếu muốn biết thì ra ATM truy vấn thông tin.

Thế tóm lại điền 16 số thẻ thì tiền có về ko các bro

k

ko nhé, số tài khoản mới được ra ATM ẼXXIM mà xem
Bỏ mẹ :( thế này nó lại lộn lại tiền hả thím

Bỏ mẹ :( thế này nó lại lộn lại tiền hả thím
là sao ? ý là KO ĐƯỢC nhé, nó khác hoàn toàn mà. Nếu lỡ add rùi và rút rùi thì nó sẽ ko về được và bị trả lại thui, và mất phí nữa.
ĐÃ add chưa ? paypal xử lý chưa? nếu chưa thì cancel cũng được mà.

là sao ? ý là KO ĐƯỢC nhé, nó khác hoàn toàn mà. Nếu lỡ add rùi và rút rùi thì nó sẽ ko về được và bị trả lại thui, và mất phí nữa.
ĐÃ add chưa ? paypal xử lý chưa? nếu chưa thì cancel cũng được mà.
e hỏi thật thím có biết cái thẻ đấy chưa.
Thẻ đấy là thẻ prepaid ko có tên ở trc mặt nhé. Sau khi em làm xong nv cũng bảo chuyển tiền theo số thẻ cũng đc mà thím ạ. Theo e nghĩ chuyển tiền đc thì sao lại ko nhận PP đc

e hỏi thật thím có biết cái thẻ đấy chưa.
Thẻ đấy là thẻ prepaid ko có tên ở trc mặt nhé. Sau khi em làm xong nv cũng bảo chuyển tiền theo số thẻ cũng đc mà thím ạ. Theo e nghĩ chuyển tiền đc thì sao lại ko nhận PP đc
mình có một cái thẻ prepaid của EXIM mà, đã từng rút tiền qua EXIM từ paypal về 2 lần nữa heng, và cái mình điền là số tài khoản EXIM nhé, và cũng cần phải biết 2 tk này khác nhau nhé.
Vấn đề nó là số thẻ nhé, ko phải số tài khoản, mà khi rút nó yêu cầu số tài khoản thẻ ( ko phải số thẻ ) . Còn như bạn đã làm thử như bạn nói, tức là thực hiện lệnh rút tiền, thì cứ chờ sẽ biết kết quả thui.

mình có một cái thẻ prepaid của EXIM mà, đã từng rút tiền qua EXIM từ paypal về 2 lần nữa heng, và cái mình điền là số tài khoản EXIM nhé, và cũng cần phải biết 2 tk này khác nhau nhé.
Vấn đề nó là số thẻ nhé, ko phải số tài khoản, mà khi rút nó yêu cầu số tài khoản thẻ ( ko phải số thẻ ) . Còn như bạn đã làm thử như bạn nói, tức là thực hiện lệnh rút tiền, thì cứ chờ sẽ biết kết quả thui.
thẻ của bác có tên đúng ko. thẻ này khi làm xong nó cho mẩu giấy thì ms biết chứ thẻ e nó chả cho *** j thím ạ. e nghĩ chắc là đc. hi vọng thế tại đang bí tiền ảo tưởng bản thân tí :( lấy tiền mua sữa bỉm

thẻ của bác có tên đúng ko. thẻ này khi làm xong nó cho mẩu giấy thì ms biết chứ thẻ e nó chả cho *** j thím ạ. e nghĩ chắc là đc. hi vọng thế tại đang bí tiền ảo tưởng bản thân tí :( lấy tiền mua sữa bỉm
thẻ thì dĩ nhiên trên thẻ phải có tên chủ thẻ chứ, khi làm xong nhân viên EX đưa cho mẩu giấy nhỏ có số tài khoản thẻ đó bạn !

thẻ thì dĩ nhiên trên thẻ phải có tên chủ thẻ chứ, khi làm xong nhân viên EX đưa cho mẩu giấy nhỏ có số tài khoản thẻ đó bạn !
Đó thế em ms bảo bác ko hình dung ra đó
Thẻ prepaid có 2 loại. Loại có tên và loại ko tên
Loại ko tên như em là các thím VCC hay mua về để làm dich vụ ver PP đấy. Có 30k phát hành và lấy luôn. Phí định danh là 20k
Còn thẻ như bác là 150k. đúng ko

Đó thế em ms bảo bác ko hình dung ra đó
Thẻ prepaid có 2 loại. Loại có tên và loại ko tên
Loại ko tên như em là các thím VCC hay mua về để làm dich vụ ver PP đấy. Có 30k phát hành và lấy luôn. Phí định danh là 20k
Còn thẻ như bác là 150k. đúng ko

Vui nhỉ ? nói tóm lại là mình chỉ biết nó yêu cầu submit số Tài khoản ko phải số thẻ, thẻ của bạn có ra ATM EXIM rút được ho ??? nếu được bạn cứ tra số tài khoản là biết ngay hoặc có thể hỏi người bán dịch vụ thẻ này, chứ mình ko rành, mình chỉ có thể comment được đến thế.
Thẻ của mình là mua ở ngân hàng lúc làm thẻ, và bữa đó nhân viên cũng đưa cho mình một mẩu giấy như bạn nói, có tên số tài khoản thẻ.
Bạn rút bao lâu rùi ?
Bạn có dùng IB của EXIM ko ? trên đó cuxg kiểm tra được tài khoản thẻ ATM và tài khoản VISA mà bạn !

Thẻ k định danh thì chỉ dùng mua hàng, k rút tiền từ atm được cũng k chuyển khoản được luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom