• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về PP: Đang mở tranh chấp có rút đc về ngân hàng không?

mitmat

Senior
Reactions
75
MR
0.000
mình đang mở tranh chấp với thằng useclix, liệu mình rút$ về ngân hàng có vấn đề gì không ạ? đây là lần đầu mình rút về

Được cậu. Lần trc tranh chấp ulmons vẫn rút chả sao cả :p

rút bt nhé, thường 24h-72h nó mới sang complete, 3-4 ngày mới về bank nếu đúng info.

thanks các bác nhé. tại chờ mãi không thấy nó complete nên hơi lo. đợi nó xử lý vậy

Cungz rút từ mùng 7 đến h 2 acc một cái complete r một cái chưa . Sốt cả ruột :confused:

Tiền của mình thì rút về, mất 3 4 ngày làm việc thực tế, có gì đâu mà phải sốt ruột. Không phải tiền phi pháp thì có gì mà lo nhỉ

Tiền của mình thì rút về, mất 3 4 ngày làm việc thực tế, có gì đâu mà phải sốt ruột. Không phải tiền phi pháp thì có gì mà lo nhỉ
Có những cái ko phi pháp nhưng vẫn lo, vì vậy topic này có nhiều người hỏi sao tiền sạch mà limited =]]
Ngoài PayPal Acceptable Use Policy nó động đến là đi hết, thậm chí nó cảm giác nguy hiểm cũng đi luôn

Có những cái ko phi pháp nhưng vẫn lo, vì vậy topic này có nhiều người hỏi sao tiền sạch mà limited =]]
Ngoài PayPal Acceptable Use Policy nó động đến là đi hết, thậm chí nó cảm giác nguy hiểm cũng đi luôn

Thế thì chịu rồi, mình xài vài năm rồi, dep lên rút về suốt, chưa lần nào dính limit cả.

Chắc chưa đến lúc...

Hóa ra useclix xảy ra chuyện là vì bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom