hỏi về payza

pplimited

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Insuree Balance
0
h giả sử mình có acc payza (ver bank - chưa ver card) (payza US reg theo info bank US)

mình fund tiền từ bank lên payza. thì tiền này có được coi là tiền sạch ko mọi người ??

sạch nếu là tài khoản của chii1nh chủ, ko kiện cáo thu hồi
bẩn nếu lấy tài khoản người khác để fund lên, sớm muộn cũng bị thu hồi :m122:

Upvote 0
sạch nếu là tài khoản của chii1nh chủ, ko kiện cáo thu hồi
bẩn nếu lấy tài khoản người khác để fund lên, sớm muộn cũng bị thu hồi :m122:

tài khoản mail - bank - payza là của mình tự reg hết. nhưng info thì không phải của mình thôi (bạn nào chơi bank us thì hiểu).

đảm bảo có cả bank - mail - payza .... nói chung đầy đủ.

vậy thì cái này là sạch hay ko sạch vậy ??

Upvote 0
:m020: cái này chỉ kết luận được sạch hay bẩn sau 45 ngày, trong 45 ngày đó mà $ an toàn ko bị tranh chấp kiện cáo gì thì sạch,còn lai thì no comment

Upvote 0
mua card bank US ở đâu thế bác

Upvote 0
:m020: cái này chỉ kết luận được sạch hay bẩn sau 45 ngày, trong 45 ngày đó mà $ an toàn ko bị tranh chấp kiện cáo gì thì sạch,còn lai thì no comment

fund từ bank lên mà cũng bị tranh chấp nữa ah @@!

còn chờ clear thì phải đợi 45 ngày luôn hả bro :-ss

- - - Updated - - -

mua card bank US ở đâu thế bác

chỉ có bank ko có card cậu ơi :)

Upvote 0
fund từ bank lên mà cũng bị tranh chấp nữa ah @@!

còn chờ clear thì phải đợi 45 ngày luôn hả bro :-ss

nói thiệt chứ pz fund len từ bank bây giờ ko ai giám mua đâu bạn , fund lên mình xài thì dc chứ bán ko ai mua đâu,mang đi đầu tư rửa tiền ở mấy site invest thii2 còn được chứ sell ko dc đâu,mà đã xài thì cần gì chờ 45 ngày,fund lên thì quất luôn,mìhh tự tin nó sạch thì nó chả bị làm sao cả , fund vào site rửa qua tiền site paid là sell được thôi :m020:

Upvote 0
nói thiệt chứ pz fund len từ bank bây giờ ko ai giám mua đâu bạn , fund lên mình xài thì dc chứ bán ko ai mua đâu,mang đi đầu tư rửa tiền ở mấy site invest thii2 còn được chứ sell ko dc đâu,mà đã xài thì cần gì chờ 45 ngày,fund lên thì quất luôn,mìhh tự tin nó sạch thì nó chả bị làm sao cả , fund vào site rửa qua tiền site paid là sell được thôi :m020:

uhm.
thank cậu. để mình tìm hiểu thêm :D

Upvote 0
Cái bank US cậu reg liệu có live được 1 tuần ko mà đòi fund, bình thường khi ref bank us nó gửi card về info đăng ký mà ko được xác nhận nó block acc ngay với lại fund từ bank lên có phải instant đâu mà phải đợi mấy ngày mới được. ví dụ như cậu dùng mango để fund thì cả acc payza và bank mango đều bị blog ngay chưa nổi 1 ngày. đó là lý do các pro luôn dùng *** pass vbv để fund auto rồi vác đi bán luôn không sợ thẳng chủ thẻ nó đòi tiền :))

Upvote 0
Cái bank US cậu reg liệu có live được 1 tuần ko mà đòi fund, bình thường khi ref bank us nó gửi card về info đăng ký mà ko được xác nhận nó block acc ngay với lại fund từ bank lên có phải instant đâu mà phải đợi mấy ngày mới được. ví dụ như cậu dùng mango để fund thì cả acc payza và bank mango đều bị blog ngay chưa nổi 1 ngày. đó là lý do các pro luôn dùng *** pass vbv để fund auto rồi vác đi bán luôn không sợ thẳng chủ thẻ nó đòi tiền :))

bank reg ko die nhé. :|

1. bank lâu thì vài tháng trước tết rồi.
mango thì mình hok chơi. và có 1 vài acc mango ver pp cũng live từ đó đến h.

2. *** vbv fund vẫn bị đòi tiền như thường nhé (trừ khi card của cậu) :)

Upvote 0
bank reg ko die nhé. :|

1. bank lâu thì vài tháng trước tết rồi.
mango thì mình hok chơi. và có 1 vài acc mango ver pp cũng live từ đó đến h.

2. *** vbv fund vẫn bị đòi tiền như thường nhé (trừ khi card của cậu) :)
Thế thì còn hỏi làm gì thế nữa cậu ơi. tớ đố cậu dùng info bank của người khác hay *** fund vào mà ko bị đòi lại tiền đấy, ý của cậu theo tớ đoán thì cũng chỉ là dùng bank kia lấy tiền bẩn vào rồi fund ngược sang payza thôi chứ gì? bank live được lâu trừ khi info drop của cậu và đã có thẻ card rồi. nếu ko cậu nhận tiền vào die ngay lập tức.
- cậu ko đọc comment của tớ ở trên là người ta dùng *** pass vbv để fund auto vào tẩu tán ngay vì sợ đời lại tiền à?? haizz

Upvote 0
Thế thì còn hỏi làm gì thế nữa cậu ơi. tớ đố cậu dùng info bank của người khác hay *** fund vào mà ko bị đòi lại tiền đấy, ý của cậu theo tớ đoán thì cũng chỉ là dùng bank kia lấy tiền bẩn vào rồi fund ngược sang payza thôi chứ gì? bank live được lâu trừ khi info drop của cậu và đã có thẻ card rồi. nếu ko cậu nhận tiền vào die ngay lập tức.
- cậu ko đọc comment của tớ ở trên là người ta dùng *** pass vbv để fund auto vào tẩu tán ngay vì sợ đời lại tiền à?? haizz

info chả có drop hay của mình gì hết nhé. info này lấy từ site tạo info ấy :|
mình thật sự chả bik info đó của ai. nhưng đó là mail của mình.

nãy cậu vừa nói fund = *** vbv ko bị đòi tiền mà h lại bảo tẩu tán ngay vì sợ đòi lại tiền là sao :-s

Upvote 0
Thôi chả nói nữa. để ý xem tớ bảo là ko bị đòi tiền lúc nào nhé

Upvote 0
Thôi chả nói nữa. để ý xem tớ bảo là ko bị đòi tiền lúc nào nhé
ah. mình đọc nhầm :D
sorry cậu :D

cứ lách luật là bẩn rồi
cũng có thể. nếu vậy thì phần lớn tiền tệ lưu thông đều bị coi là bẩn rồi :)

Upvote 0
=)) lí thuyết thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week