• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hỏi về payza

tueman84

Junior
Reactions
0
MR
0.000
tự dưng hôm nay vào mail nhận được thông báo là mình đã chuyển tiền cho cái tên Transfer Sent To [email protected].
nội dung email như sau:

This is an automated email, please do not reply

Dear Tue Man Tran,

This email confirms that you have sent money to [email protected].
The amount has been debited from your Payza E-Wallet and transferred to the recipient.
Payment Details
Date: October 02, 2012 2:06:38 PM
Amount Sent: $10.00 USD
Receiver Email: [email protected]
Reference Number: 63B75-0AC7F-88AAF
View the details of this transaction by logging into your Payza account.
Follow Us Thanks for choosing Payza, the Payza Team
. VẬy là như thế nào các bạn, nếu account bị hack sao không mất tài khoản mà bị chuyển tiền, lạ vậy? Có ai bị như mình chưa? Thực tình là mình chưa giao dịch với tên này bao giờ và cũng không biết hắn là ai, mình đã yêu cầu tiền lại từ payza, theo các bạn có thể lấy lại không?

Upvote 0
mình đã đổi pass và mã pin, vậy khả năng lấy lại tiền nhờ support của payza có được không và liệu có bị lộ pas nữa không nhỉ vậy liệu paypal của mình có bị lộ không nhỉ.

Upvote 0
bị trôm tiền rùi thớt

Upvote 0
bị thèng nào có pass vs pin vào chuyển tiền rùi chứ gì đâu :D
Nó chuyển tiền đi thôi chứ lấy acc cậu làm gì. sau này acc cậu có thêm tiền thì nó vào nó sent tiếp, ngu gì lấy acc của cậu :D

Upvote 0
cái này giống cái dạng trả phí tự động giống nhứ zeek vậy. Cậu coi lại thử đúng không nếu đúng vào cancel nó đi

Upvote 0
payza có gì mà phải trả phí tự động chứ bạn, mà cancel cũng có thấy cái mục nào đâu mà cancel, hĩ! bực thật, làm không dám send tiền vào payza luôn nè. có nên dùng payza nữa không nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom